Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto FEKI avamia mitandao ya Internet juu ya IGUNGA!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Yericko Nyerere, Oct 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nimefanya uchunguzi sahihi na nimejiridhisha vya kutosha kuwa aliyepost kule twitter na hapa jf si Zitto Zuberi Kabwe (MB) kigoma kaskazini!
    Ametumia vibaya jukwaa hili na ameudanganya umma wa watanzania!

    Hizo ndo post zake!!

    By Zitto:
    Ndugu zangu, tuwe wakweli tu, tumepoteza Igunga. Tumepoteza kwa sababu moja kubwa- shahada za wapiga zimenunuliwa sana. Kata zote ambazo chadema imeshunda, turn out ilikuwa kubwa. Kata zote ambazo ccm imeshinda turn out ni ndogo sana sana. Hii tabia ya kununua shahada inayofanywa na ccm inaharibu kabisa maana ya uchaguzi. Kuna haja kufikiria kama itabidi tuwe na compulsory voting.
    Toka jana usiku saa tano sisi tulishahitimisha kuwa kwa figures za matokeo toka vituoni hatuwezi kutangazwa washindi.
    Ni muhimu kwenda mahakamani ili mahakama iweze kuamua masuala fulani fulani kwa mfano Mawaziri kushiriki katika kampeni na kutoa ahadi za kiserikali. Pili, tume kukataza watu ambao majina yao yamo kwenye daftari lakini hawana shahada, kupiga kura.
    Suala la Kafumu kukataa kusaini, nadhani tuache masuala haya ambayo ndani ya dakika chache yatagundulika ni uwongo. Toka tunahesabu mpaka tunamaliza hatukuona 'margin' kubwa. Kata ya Igunga mjini ndio imechangia sana matokeo mabaya.
    Bitter but truth
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nilijua ndo maana nikakataa kuwa huyu sio zitto mb,
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    IT specialist, probably bwana Miraj JK.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huo uchunguzi sahihi ukoje?
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sikatai wala sikubali....ila kama kweli kuanzia jana saa tano usiku ccm walielekea kushinda, basi ungekuta matokeo yametangazwa saa 12 asb
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...