Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Dr Ulimboka kutekwa, kupigwa na kuumizwa; Serikali inawajibika kutueleza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jun 27, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Dr. Steven Ulimboka

    Ujumbe amenitumia Daktari yupo pale MOI
    ‘Kaka Zitto,hali ya Dr.Ulimboka yuko unconscious,multiple ribs fracture na kwenye mikono pia amevunjika pamoja na taya,yuko icu wanamstabilise kwanza kwasababu hapumui vizuri,the situation here is really bad,I agree with you this is outright outrageous'

    Nimechukizwa sana na habari za kutekwa, kupigwa na kuumizwa vibaya kwa Dr Ulimboka, Kiongozi wa Madaktari Nchini. Mambo kama haya tumezoea kuyasikia kwenye nchi za kidikteta na kuongozwa kiimla ambapo watawala badala ya kutumia njia ya kidemokrasia na kisheria kushughulikia wanaoamini ni maadui zao katika utawala, hutumia wahuni katika Taasisi za usalama kuteka raia, kuwatesa, kuwafunga na hata kuwaua.


    Sitaki kuamini kwamba Tanzania imefikia huko. Nimezungumza na baadhi ya madaktari walio karibu na Dokta Ulimboka na kujulishwa kwamba majeruhi huyu wa vitendo vya hovyo kabisa kutokea hapa nchini alikamatwa jana usiku mnamo saa sita na watu wasiojulikana na kupelekwa katika msitu wa MagwePande na kujeruhiwa vibaya. Habari hizi bado hazijathibitishwa na vyanzo huru lakini ndio zilizopo hadi hivi sasa.

    Serikali kama mlinzi wa usalama kwa raia inaWAJIBU kueleza tena kwa haraka ni nini kimetokea kwa kijana huyu msomi na kiongozi wa wataalamu wenzake. Serikali INAWAJIBIKA kueleza katika nyakati kama hizi ambapo kuna mgogoro kati yake na madaktari imekuwa wapi kuhakikisha usalama wa viongozi wa madaktari ili kuepusha watu wanaoitwa ‘agente provocateure‘ kuweza kuhatarisha hali ya amani ya nchi na hata kupelekea kuweka hali ya vitisho kwa madaktari wetu.

    Serikali INAWAJIBIKA kueleza kama sasa imeamua kutumia njia za kihuni kumaliza matatizo na wananchi wake.

    Nimemuomba Waziri kivuli wa Afya wa CHADEMA kufuatilia suala hili kwa kwa karibu sana ili kuhakikisha kwamba ukweli wote na ukweli mtupu unafahamika. Kamwe hatuwezi kuacha Mtanzania yeyote aonewe, anyanyaswe au akandamizwe eti kwa sababu ya kudai haki yake na za wenzake. ‘An injury to one, injuries to all'

    Naomba madaktari wamwangalie kwa karibu daktari mwenzao ili aweze kupata nafuu. Ulinzi uimarishwe ili kuhakikisha usalama wake.

    Kiganyi, JF.
    Health - Wotepamoja
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi nchi wahisani wakiona mambo yanayofanyika kama haya hivi wanatuonaje
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    serikali ya kihuni huwa ina mbinu za kihuni katika kutatua matatizo..naanza kuamnin kwa nini Nyerere alikuwa hataka JK awe rais...
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    viongozi dhaifu hawajui namna ya kutatua matatizo ya wananchi! viongozi dhaifu wanachoweza ni kulipa kisasi!
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi haya yapo Tanganyika?????
     
  6. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali IELEZE NINI?

    TUPATE MAELEZO YA LHRC KWANZA, Wao walijuajejuaje kuwa Majeruhi yuko Mabwepande
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Natamani ithibitike kuwa SERIKALI WANAHUSIKA
     
  8. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,170
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    Tuanze na yule aliyetoa taarifa LHRC ..yeye alijuaje..kama hakushiriki???
     
  9. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chunga tamaa mbaya!

    Wewe inaelekea una chuki binafsi na serikali.

    Mimi natamani wahusika wapatikane na wa confess

     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono kitendo alichofanyiwa Dr. Ulimboka kama ambavyo siungi mkono mgomo wa madaktari.
     
  11. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama vipi tuandamane kushinikiza kauzu Pinda awajibike
    kwa kauli yake aaaaah!
     
  12. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ningeomba Mh. Zitto aende mbali zaidi ya hapo. Of coz kwa jinsi hali ilivyo CHADEMA ni muhimu sana kutoa tamko, kadhalika vikundi vya haki za binadamu na taasisi nyingine.

    Najua kina Nape na Dhaifu watainuka kusema hizo ni propaganda na eti madaktari wanatumika kisiasa lakini hatutajali upuuzi wao huo!

    Ni watu wenye akili punguani au kitu cha kufanana na hilo (mfano Zomba) ndio wanaoweza wasione (kwa makusudi) ushiriki na mkono wa Serikali ya CCM ktk tukio hili la kinyama.

    Ninalaani kwa nguvu zote ukatili na vitisho kwa Dr. Ulimboka na madaktari wote. Mwito wangu kwao ni kuwa wana azma na nia nzuri kuboresha huduma za afya na maslahi ya taaluma zao na katu wasirudi nyuma. Pia wampe mwenzao sapoti kubwa hasa wakati huu mgumu.

    Pole Dr, Ulimboka, poleni familia yake na madaktari kwa ujumla

    Wanahaarakati na
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haiingii akilini kwa binaadam yeyote mwenye fikra japo kidogo, eti Serikali wakuchukuwe, wakupige, wakutupe Mabwepande halafu waje haki za binaadam kukuota.
     
  14. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wengi wanyonge wana namba za LHRC maana hupewa msaada wa kisheria...ndivyo LRHC walivyopata habari
    Kama waliomuokota wanamjua Ulimboka, walijua wakiripoti Polisi ndio wamempoteza.
    Jeshi la Polisi lijiulize kwa nini Wananchi hawakuwaamini wao wakaamini LHRC
    Hilo ndio swali kubwa...sio lako
     
  15. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata SUMAYE na ufisadi wake alishawahi kusema kuwa, Mtu aneyetumia kalamu kuwachafua wenzake, akipata madaraka atatumia mtutu kuwanyamazisha wanaompinga. Ndio JK huyo, hana tofauti na Mseveni au Idd Amin.
     
  16. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Ni kawaida ya serikal ya ccm, hata km wamehusika wataleta propoganda. Hili suala la kuua watu hata mh mbowe aliliongelea juz mbungeni. Ccm na serkal yake ndio walivyo. Achen jaman huo mtindo.
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serikali hii hii, haiwezi kutoa tamko lolote itaendelea na uchunguzi hadi watu hasira zenu ziwatoke na watamlazimisha ulimboka kukanusha yote, NGOJA TUSUBIRI.

    Eh mungu mpe uponyaji kijana.
    Si vyema alivyofanyiwa.
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona ni afadhali wakati wa JK amepigwa na amepatikana, wakati wa Nyerere usinge muona kabisa na angetoweka kwenye historia ya ulimwengu, wewe hata historia hujui kumbe. Nyamaza kama hujui kitu.
     
  19. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Gamba kazini
     
  20. v

    victor11 Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanaaanza kijifunza kunywa damu, wakizoe itakuwa taabu, inabidi idhibitiwe!!!!!!!
     
Loading...