Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Dk. Dau huwezi kujikagua, jiondoe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 26, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    MWENYEKITI wa Kamati ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC), Zitto Kabwe, amemtaka Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Hifadhi ya Jamii (NSSF), Dk. Ramadhani Dau, kutokuwa katibu wa kamati ya ukaguzi wa hesabu za ndani wa shirika hilo.

    Zitto alitoa agizo hilo jana jijini Dar es Salam wakati watendaji wa shirika hilo walipokuwa katika mahojiano na kamati hiyo na kushauri kutafutwa mtu mwingine awe katibu wa kamati hiyo.

    “Nafikiri yalikuwa yanafanyika makosa makubwa, mkurugenzi mkuu kuchukua nafasi ya katibu wa kamati ya hesabu za ndani na kujikagua mwenyewe … sasa ninaagiza kwamba aondoke ichukuliwe na mfanyakazi mwingine,” alisema Zitto.

    Zitto alisema hakuna sheria na si haki kwa kiongozi yeyote kutumia nafasi yake au kuchaguliwa kujichunguza, bali kazi hiyo inapaswa kufanywa na wafanyakazi wengine.

    Katika hatua nyingine, Zitto aliitaka NSSF kuielimisha jamii na kuboresha huduma ya mafao ya bima ya afya ambayo yalianza miaka michache iliyopita.

    Aliwataka kuwatumia wasanii kuzunguka nchi nzima kutoa elimu ya namna ya kujiunga na kueleza namna mafao ya afya yanavyotolewa.

    Pia, Zitto aliitaka NSSF kuangalia namna ya kutengeneza kadi za wanachama tegemezi (watoto), ili kuondoa usumbufu unaojitokeza pale wanapotaka kupatiwa matibabu.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Namuunga mkono zitto kwa hili! Lisiishie NSSF tuu bali kwa mashirika yote ya umma.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Amemfumbia macho swahiba wake!au danganya toto?maana hao wote(kila mmoja) ni first right handman wa JK.Wenyewe kwa wenyewe;
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hapo sasa ndio naona lengo la Zitto la kuwatumia wasanii toka kigoma (Leka dutigite) ili wamfanyie promo ya urais 2015 kwakua eti wasanii hao wanakubalika karibia wote na vijana..hapa analazimisha wasaniii wale wale (Diamond, Alli Kiba, chege) waonekane influencial kwa jamii ili iwe rahisi kwake..the chap ni mjanja sana huyu!..Yanini Kuvalia Tenite Mimba ya Jirani??!!
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zuga hiyo mkuu si wajua style ya nirudi vipi kwenye front pages!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni mjanja kwel ila kuna wajanja zaid yake na wameshastukia styles zake za kuwa2mia wasanii kujenga jina for 2015 target lol! Akil kumkichwa.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unamwambia mwenzako zuga wakati we ndo umeharibu kabisa
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    atoe msimamo wa kamati kuhusu fao la kujitoa...aache kujiumauma....
     
  9. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Badala ya kusema watutumie sisi tusio kuwa na ajira anasema wawatumie wasanii!
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ndivyo alivyosema?
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    mimi namsubiri ataje walioficha pesa uswisi kwenye bunge kama alivoahidi asipofanya hivo nitaaanza kumhesabu nae ni mmoja wa walioficha pesa uswisi!
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nani? changia mada acha maswali ya chooni ama uliza source ya habari..
     
  13. O

    Orche Senior Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuache porojo, ni kweli kujikagua si utawala bora!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amwambie pia sisi wafanyakazi tunataka hela yetu
    Kikwete na wenzie watajua wapi watatoa hela za kujenga kigamboni na kampeni zao 2015
     
Loading...