Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto, Deo Filikunjomba na Nape watakuwa kwenye Jahazi jioni hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ochu, Apr 24, 2012.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tune to clouds fm Jahazi kutakuwa na ugeni huu
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heee.............hapa jf pana mambo!.............yaani mtu ananishauri nisikilize clouds redio ya mafisadi na wanafiki wa nchi hii?.....nipe ushauri mwingine tafadhari lkn sio kusikiliza clouds
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    hebu record then utupie hapa kwani huku clouds inagoma kwenye net
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimetun semeni ni saa ngapi ili nirecord full.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wanaanza saa ngapi manake huwa nasikiliza hii redio kwa sababu maalumu na kwa muda wa sababu maalum hiyo. Sasa nimeona huu uzi nika tune kwa hiyo nalazimika kuvizia huku namsikiliza Kibonde japokuwa huwa sipendi sana kumsikiliza.
     
  6. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    radio ya wafuuuuu...
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ruge angekuwa analipa kodi asingekubali Clouds waifagilie Chama ambacho kinapumulia mashine
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ndio wanaanza sasa!
     
  9. n

    nketi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    kumshauri mtu asikilize clouds ni sawa na kuishauri serikali kuruhusu bange iuzwe mitaani
     
  10. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Zito anaongea wamemta spika aitishe bunge la dharura
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona kama Zitto anaongea kwa simu siyo live studio?
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    changa la macho, zote hizi ni recorded kwa simu sio live!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hee kumbe waziri mkuu hakupigiwa kofi hata moja wakati anahitimisha hotuba yake. Ni maneno ya Filikunjombe
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh hawa watu mie nlijua wapo Live kwa studio, kumbe ni mambo za simu, hapa tutapunjwa mengi ya kuyajadili"
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    ndio tupo nao tunawasikiliza.....
     
  16. dicbig

    dicbig Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Radio yangu haishiki cloud fm bwana
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nimeng'amua Mkuu. Yalikuwa mawasiliano ya simu, mimi nilidhani wanakutana live.
     
  18. Rabin

    Rabin Senior Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi Deo yuko hewani
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini "Bunge" unaangalia... LOL!
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nape naye. Anasema wabunge wana haki ya kujadili utendaji wa serikali yao. Chama kinaamini serikali imejitahidi kuwa wasikivu hivyi wanatakiwa waendelee kuwa wasikivu. Muda wa kurekebisha mapungufu ina uwe mfupi kwa kuwa mali za wananchi zinapote
     
Loading...