Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: CHADEMA yaelekea kushinda zaidi ya nusu ya viti vya udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nice 2, Oct 27, 2012.

  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu Zitto Kabwe ambaye hivi sasa yuko Rombo kwa ajili ya kufunga campaign za udiwani kata ya Nanjarareha amehamasika na ukuaji wa mji wa Moshi na haswa mapokezi aliyoyapata kule Rombo na kukiri kwamba CHADEMA imewiva sana uko, haya ni baadhi ya maneno aliyo post kwenye ukurasa wake wa twitter ikiwa ni pamoja na utabiri wake juu ya ushindi wa CHADEMA kwa zaidi ya nusu ya viti vinavyogombewa nchi nzima:
    Zittokabwe: Rombo kufunga kampeni za Udiwani kata ya Nanjarareha. #CHADEMA twaelekea kushinda zaidi ya nusu ya viti tunavyogombea nchi nzima. Fired up
    Zittokabwe: Rombo imewiva sana kisiasa. No. Kichadema. Nimepokelewa na umati mkubwa sana. Kata ya #Nanjarareha inaonyesha twaibeba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ataipenda tuu CHADEMA! viongozi wengi wa CDM wanapokelewa na umati mkubwa!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Lakini sio atoke hapo aseme anataka kugombea urais
     
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Tuko pamoja kwani tunahesabu saa kadhaa tu zilizosalia.
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Analazimika kugombea urais kupitia CDM, huko kwingine atashindwa tu
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nyie ndio wachochezi wa machafuko Nchini na kauli zenu zisizojenga
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    heshima kwako.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Yeye anaetangaza kugombea urais kabla ya wakati ana jenga? Acha unafiki wewe gamba
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatizo yuko uchagani na kule ni cdm full....nimeona comments zake kwenye twitter
     
  10. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    nimegundua kuwa wanaomsema vibaya zito humu jamvini ni aidha ccm ama cuf
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    why Not???
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kweli Chadema inataka kuonyersha uongozi, basi ianzie huko kwenye mizizi
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu,wanapandikiza na maneno mengine kinywani mwa Zitto nasi tunaingia mkenge.Sasa Zitto back in action.Akitoka huko anajiunga na timu ya M4C na mwendo mdundo
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa, viva kiongozi Zitto,
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Karibu nyumbani
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CDM hoyeeee!!!
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kesho muda kama huu shangwe zinaanza nchi nzima.Viva CDM Vivaa
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mungu ibariki CDM!
     
  19. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    That is fact
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Msiomwelewa Zitto mtatokwa sana na povu....
     
Loading...