Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZITTO: CHADEMA isipoangalia itakosa mbunge kigoma 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by johnmashilatu, Dec 23, 2010.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Jana naibu katibu mkuu wa CDM Zitto kabwe amefanya mkutano wa hadhara katika viwanja vya kawawa mjini kigoma na kueleza haja ya kufanya tathnimini ndani ya chama juu ya uchaguzi uliopiita

    Alisema katiak majimbo nane ya mkoa wa Kigoma CDM imepata kiti kimoja, NCCR mageuzi vinne na vilivyobaki vimekwenda kwa CCM

    amesema jambo la kujiuliza kuwa kati ya wbaunge wanne wa NCCR mageuzi, watatu wametoka CDM na hadi mwaka jana walikuwa huko

    amesema CDM ifanye tathimini kwani itacfika wakati hasa 2015 inaweza ikakos ambunge katika mkoa wa Kigoma
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amesema Chadema ifanye tathimini, yeye sio Chadema?
    Nina wasiwasi na habari yako mkuu, source pls!
     
  3. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Chadema ikikosa hata kiti kimoja Kigoma, itapata vingine 100 around Tanzania, hiki ni Chama cha Ukombozi.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    To hell with Zitto.
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto bana anazidi kuwakasirisha cdm, sijui ana mpango gani kichwani mwake
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili ni eneo anakotoka NAIBU KATIBU MKUU Taifa CHADEMA Mhe Zitto Kabwe hivyo tunamuomba sisi wanachama atupe jibu linalojitosheleza kabisa kwamba iweje hali hiyo ilijitokeza na hata kusikika kwake kufadhili baadhi ya wale waliohama CDM na magari kwenye kampeni???

    Ni vema umetukumbusha hili Zitto, tunaomba jibu kwako kwa niaba ya CHADEMA. Na kweli mkalitafakari vema ndani ya vikao vya chama maana viti hivi tunategemea kuvirudisha haraka sana na vingine vingi zaidi hapo kigoma ikiwa ni pamoja na kile cha Rostam Aziz kule Igunga. Kesi za ugaidi zinamnyemelea ile mbaya na mtandao wake mzima uko chini ya radar.

    Safari hii hakutokuwepo na mnada wa kuchuuzia viti vya ubunge ambapo mwenye dau kubwa zaidi ndie anayeuziwa kiti cha ubunge.
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa naye atakuwa kishatimkia NCCR!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kum-komboa nani? Wacha pumba wewe!
     
  9. b

    backer Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu bwana zito naamini kabisa kuwa kalewa sifa, na kujiona yeye ndio yeye bila yeye mambo hayaendi, kama ni kweli kauli yake hiyo ina maana kwamba nae anataka kuhama CDM, awe muwazi au anatumiwa na awa mabwana wakubwa wanaodhani nchi hii ni ya kwao peke yao? wanaokula nyama bila hata kubakiza mifupa na wakibakiza wanaitupa mbali ili wale wasio na uwezo wanuse hata harufu ya nyama?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Zitto anasema kweli na kweli tupu! Kwa nini wale wanne wa NCCR waliondoka Chadema? Jibu: wameona ni chama kinachoendeshwa Kidikteta na Kidini, kama ni muIslam huna thamani Chadema, kama yanayomkuta Zitto sasa hivi na karibuni tutasukia Arfi nae hayo hayo.
     
  11. D

    Dotori JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It is all about me.......me....me.....
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wewe ni mmoja wa wanaohitaji ukombozi! Punguza uswahili wewe!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama wewe unahitaji ukombozi! NDIYO MAANA JIJI KUNUKA NA WEWE UMERIDHIKA TUU!
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dar Es salaam, wewe unahitaji kukombolewa kifikira na pia kimwili
     
  15. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dar es Salaam=MS + Zitto= Makamba
     
  16. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dar es Salaam=MS + Zitto= Makamba

    Hence Proved
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Whence proved!!
     
  18. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ccm wameshazoea japo kwa maumivu kwa kukosa mbunge/mwakilishi kule pemba? Zitto analijua hilo?
     
  19. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema wanavuna walichopanda, acha Zito awape ukweli ingawaje ukweli wenyewe unaonekana kuwauma.

    Dhambi ya ubaguzi inaendelea kuwatafuna. Na ruzuku ya milioni 200 ni kichocheo kizuri cha kuharakisha kulimaliza hili dudu.

    .... nazidi kujiuliza: hivi Chadema ni chama? au ni kampuni ya watu wa kabila fulani na dini fulani?
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu 'Dar es Salaam' / 'Yaya' / 'Malaria Sugu', labda hapo kwenye wino mwekundu ulikua ukizungumzia Sisiem ndi ulimi ukateleza au??
     
Loading...