Zitto: CCM inachonganisha viongozi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Karibuni masijala, Jan 31, 2013.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanabodi heshima kwenu,

    Mhe. Mbunge na Naibu Katibu Mkuu kwa taarifa zilizonukuliwa na vyombo vya habari na Mitandao ya Kijamii kuhusika kukihujumu chama. Ambazo zilijadiliwa na Mkutano kwa agenda ya Mengine amezijibu kwa kusema ni mbinu ya CCM kuwachonganisha ili Kuivuruga CHADEMA.

    Source: Magazeti ya leo
    Wanajamvi kuna Ukweli katika hili? Mhe. Anasingiziwa?
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7,476
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Yawezekana ikawa kweli...ila ZITTO ana matatizo binafsi ambayo CCM wana take advantage...japo siamini kama ni msaliti ndani ya chama........
     
  3. mwenezi

    mwenezi JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 491
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    yawezekana,lakini kwanini wamtumie yeye nasimtumwingine?basi anamadhaifu ajitahimini. CHADEMA inamhitaji akiwa (sane),akientertain (insanity)anakuwa hana umhimu tena.hasa katika mdahuu ambapo kila sekunde ina umhimu wake towards ujenzi wachama.
     
  4. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana Mr Eight Oclock alikuwa anamsingizia na hata maelezo ya wana P7
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Zitto anajaribu kuruka kimanga. Unategemea akubali kuwa anakisaliti chama au lazima atafute wa kumbebesha mzigo. Nadhani angeelezea uhusiano wake na jamaa wa Usalama wa Taifa ingeleta maana.
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2013
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 1,876
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Nakubaliana na Zitto, mwanasiasa wa ukweli lazima ajue kuwa Zitto ni threat na lazima competitors wamtarget kwa total destruction ili wao wapite.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga JF Platinum Member

    #7
    Jan 31, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,136
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mkuu naona kama alisingiziwa kwa kuwa kama hakusingiziwa na alikuwa kinara wa masalia kwa nini wasimjadili na kumfuta? Iweje wafuasi wafutwe wakati kinara na mfadhili wao bado anaendelea kuwepo chamani? Naona kama Zitto alikuwa anasingiziwa tu na hao akina Mr 8 O'clock kwani waliothibitishwa na Chama kuwa wasaliti wamepata haki yao.
     
  8. C

    CCM PASEE New Member

    #8
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu sasa mtailaumu CCM kwa kila tatizo litakalotokea kwenu? Kama kweli basi mnawambia watu kwamba CHADEMA siyo chama makini kama kinaweza kuingiliwa na kuvurugwa kiasi hiki.
     
  9. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,962
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kama bado anaipenda CHADEMA iliyomjenga mpaka hapo alipo ni muda wake kujitoa upya kueneza M4C kila kona ya nchi hasa Dodoma na singida kwa kipindi hiki cha bunge na si kuendeleza malumbano.
     
  10. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    inaoneka yoote yanayoletwa hapa kuhusu Zitto ni uongo.
    ndio maanaake.kama wana ukweli wowote wa tuhuma zao mbona wameshindwa kuuweka wazi kwenye kikao,badala yake wanakuja JF na ID fake kumchafua Zitto!
    Tumesha washtukia na hatutaki ungese wao, Ben Saanane na kundi lake waache kutumiwa kiakili mwisho wake mtatumiwa kimwili na upumbavu wao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Yeye kila sehemu ana maadui? Ndani ya CHADEMA anasema maadui na nje ana maadui,basi aendeleze CHAUMMA yake
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2013
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,174
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 63
    whatever,..hata ku-make headlines kila siku ni mbinu za kisiasa kwa huyu kipenzi cha WanaCCM
     
  13. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,637
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Kijana smart kama Zitto hawezi kujipata katikati ya hekaheka za kutumiwa na CCM ili aiyumbishe CHADEMA bila yeye mwenyewe Zitto kujua. A smart politician, technical strategist Zitto mwenye mbinu za medani zilizopea ili abaki salama kwenye siasa za USHINDANI (achana na siasa za majitaka) inabidi achague upande, ama kujenga chadema akiwa ndani yake ama kutimkia CCM badala ya kutumia uoni wake makini kuibua na kujenga makundi ndani ya chadema ili kukidhoofisha.

    Kuyumba kwa msimamo wa Zitto juu ya nini afanye ndani ya Chadema ndiko kunamuweka matatani, kwa kiswahili rahisi tunasema "Zitto anajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe."

    Nimtakie Zitto afya njema.
     
  14. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    nyinyi mnao mtuhumu ndio mlitakiwa ndio mlitakiwa hizo tuhuma aka upumavu wenu muuwasilishe kwenye kikao halafu yeye ndio atajibu. Zitto hawezi kujibu majungu ya JF, Zitto ni mtu makini sana,ndio maana majaribio yenu yoote ya kumuangusha yameshindwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2013
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 4,763
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Kwa sisi wataalamu wa kugundua tabia za watu wakiongea ukweli, hapa Zitto kasema ukweli...lkn alitakiwa aendlee mbele kidogo tu kusema ni kwanini CCM wamemlenga sana yeye na si mtu mwingine..pia ni wakati sasa aseme wazi uhusiano wake na Jack Zoka ulikuwa katika misingi gani ilhali inaaminika wazi kuwa TISS inatumika kuihujumu CDM ? akisema hilo na tutamuelewa....lkn pia awe mkweli?
     
  16. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna ukweli mkubwa kwa kuwa sisiemu siku zote ni kusambaratisha upinzani[rejea NCCR-Mageuzi kati ya Masumbuko na Mrema ambao wote walikuwa masisiemu].

    Kwa hivi sasa sisiem inawawia ngumu kuisambaratisha CHADEMA kwa sababu ya viongozi makini akiwemo ZZK mwenyewe kwani anauvumilivu sana kutokana na mbinu chafu anazofanyiwa na sisiem. Kule Tanga kwa mfano kuna tuhuma kwamba ZZK ni swahiba wa January Makamba ndiyo maana akienda ziara za Tanga hapandi Lushoto.

    Pia kunatuhuma kwamba sisiem wanamtumia ZZK kueneza sera ya rais ajaye awe kijana ili kuleta sintofahamu na kupoteza malengo ndani ya CHADEMA na mengine mengi ili mradi tu CHADEMA ISAMBARATIKE,KUMBE CHADEMA NI MIXTURE YA KISIKI CHA MPINGO NA MFUPA ULIOMSHINDA FISI.

    NINI KIFANYIKE KWA NDUGU ZZK:
    Aeleze wazi juu ya tuhuma hizo na nyingine anazozifahamu ili arudishe wafuasi wake wa ndani na nje chama chake waliopotea kutokana na mambo hayo.

    NINI KIFANYIKE NA CHADEMA:
    Kuendelea kutompa nafasi Shibuda kwani ndiye kirusi kikubwa,Kuendelea kumpa ushauri ZZK ili awe adulty kwa kulitumikia taifa.

    Naishia hapa ili na wengine waendelee.
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbowe si alimzuia asijielezee? Au ulitaka agombanie Mike kama enzi zile za Mrema na Marando? Hao walokwambia ana uhusiano na watu wa System mbona hawapeleki tuhuma Rasmi kwenye vikao vya chama? Mbona hilo hujiulizi?
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2013
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Dah! tumuamini nani? Kila neno analoongea Zitto kama ni kweli vile. Tulioko nje hatujui kwa yakini ukweli ni upi na uongo ni upi. Tutajua tu
     
  19. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TEMILUGODA

    hizo ulizojitutumua kusema kishakwambia ni tofauti za kimtazamo na haziepukiki kwa chama chochote cha Kidemkrasia we unataka watu wooote wafanane mawazo?

    Hata kwenye kugomea Urais wa JK aliwapinga wenzie akiwaeleza hawawezi kuendesha siasa bila ya kumtambua mimwita anatumiwa lakini mlivyotuliza akili mkajua mmekosea mkaanza kumtambua Jk kimya kimya mpaka Nyumbani kwake mnaenda kumtembelea mpaka usiku. Hata kwenye Ngazi ya familia tofuti za kimtazamo zipo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. K

    Koba JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 5,798
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    magamba ni noma...remember NCCR mageuzi ya Mrema,hawa wana mbinu chafu kama waganga wa kienyeji.
     
  21. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #21
    Jan 31, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mshauri Mbowe amruhusu ajielezee kwenye vikao vya Ndani si magazetini kuepusha malumbano, Hizo tuhuma mbona hazipelekwi kwenye vikao vya ndani zinaishia kwenye mwana halisi? Zitto Zubeir Kabwe unakubalika sana wabaya wako hivi sasa wamechanganyikiwa wanatembea na vibatari mchana kweupeee hawaoni mbele!
     
  22. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #22
    Jan 31, 2013
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,575
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naibu Katibu Mkuu - Bara - CHADEMA, Mh. Zitto Kabwe amenukuliwa akisema ndani ya CHADEMA kuna magomvi ya kipuuzi, na ugomvi huo wa kipuuzi ndio ulipelekea vijana wake kuhamia NCCR na kuwa wabunge.

    Nukuu

    "Upinzani ni asili ya Kigoma, ila ninataka kusema hata hawa wabunge wa NCCR-Mageuzi wote walikuwa ni vijana wa chama chetu. Lakini kutokana na ugomvi wetu wa kipuuzi, wakaona ni bora watafute ubunge kwa kukimbilia NCCR-Mageuzi."

    hivyo magomvi yote yanayoendelea ndani ya CHADEMA ni ya kipuuzi na hayatasaidia chama.




    Source: Mtanzania 31st January 2013
     
  23. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #23
    Jan 31, 2013
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,174
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 63
    mods unganisha hii kitu na ile ya kufanya maamuzi magumu na ile ya ugomvi wa CHADEMA unachochewa na CCM
     
  24. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #24
    Jan 31, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,366
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    hivi kweli unasubiri kujua kilicho jili ndani ya CHADEMA juzi..? kama wewe ni mwana CHADEMA kweli huwezi utafuta ukweli hapa..
     
  25. MOn'goO

    MOn'goO JF-Expert Member

    #25
    Jan 31, 2013
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu chambua zaidi iyo 'kipuuzi'.. napata wapi iyo source:Mtanzania
     
  26. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #26
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nafurahia kwa Zitto kuzungumza kama kiongozi anayejenga timu na si anayebomoa timu. asante Zitto!
     
  27. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #27
    Jan 31, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugomvi wa kipuuzi unasababishwa na MPUUZI Zitto Kabwe.
     
  28. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #28
    Jan 31, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,056
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashauri wana-CHADEMA (akiwemo ZZK) waachane na malumbano ya urais na kushutumiana...time is running out! Kuna mambo mengine ya msingi ya kimkakati yanayohusu hatima ya tz come 2015. Kwa mfano, wapiganaji kama Lema, Mnyika, Zito etc watagombea ubunge 2015 na CDHADEMA ikatoa Rais(uhakika wa kushinda ubunge upo) na katiba mpya ikatamka kwamba mawaziri wasitokane na wabunge, CHADEMA itaundaje serikali bila majembe haya? Na kama wataacha kugombea ubunge (wakitegemea kuteuliwa uwaziri kama CHADEMA itaibuka kidedea) na CHADEMA ikashindwa kiti cha urais, nini hatima ya chama? Haya ndiyo ya kuumiza kichwa kwa sasa......nawatakia siasa njema wapenda mabadiliko wote.
     
  29. Mjamii

    Mjamii JF-Expert Member

    #29
    Jan 31, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 707
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    CHADEMA kutetereka labda Ndoto
     
  30. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #30
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,293
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu hili la urais si alisema mwaka huu hatalizungumzia tena?
    Kweli kasuku ni kasuku tu.

    "Nitalipia ada wanafunzi wote waliofaulu kwenda kidato cha kwanza katika kata ya Kagera". Hili nalo alihitaji kujitangaza hadharani? Mbona hasemi hao wanafunzi wako wangapi?

    Ada yenyewe sh. 20,000/-. Mbona hata mimi nalipia wanafunzi 20 kila mwaka kule kijijini kwetu.

    Halafu hayo mambo kama walishayamaliza ndani ya chama, kwa nini anayafufua tena?

    Nimeamini huyu jamaa anapenda sifa za kijinga. Au ana lake jambo.
     

Share This Page