Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwota, Jun 13, 2011.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtu anayejua Wazili kivuli atawasilisha bajeti ya upinzani lini na saa ngapi plz naomba aniambie, Japokuwa nipo busy siwezi kufuatilia bunge ila kwake nataka nijitahidi hadi nione, Kama haujui usipost kitu coz hawatakosa watu wenye viherehere vya kujibu utombo.
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walisema jumatano
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nasikia J5 kuanzia saa 09:00.
     
  4. m

    mwl JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Ndio upi huo? Mbona unawapangia watu?where we dare to talk openly.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv wewe ni raia wa Nchi hii kweli? Kila leo vipengele hivyo haviachwi humu ndani ya Jf halafu leo unauliza majibu. NI J5 SAA TA3 ASUBUHI BILA YA KUKOSA,Mmmmmhh kazi ipo!
     
Loading...