Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto awasifia Dr. Slaa na Mbowe

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DCONSCIOUS, Mar 28, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kati kampeni za udiwani kata ya kiwira Zitto zuberi kabwe alisikika mara nyingi akimsifia sana slaa kwanza alisema DR Slaa ndie mtu aliye mfundisha kazi za bunge na kumpa uzoefu pamoja na mbinu. Pia alisema bila umakini wa Slaa leo watanzania wasingejua kama kuna ufisadi BOT pia alisema chadema ni makini kwani kina viongozi makini kama Mboye.

    Nikajiuliza hivi ni kweli Zitto alitangaza nia ya kupambana na Slaa kuwania Urais kwenye kura za maoni?
     
  2. L

    LISAH Senior Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa mkuu!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mboye ni nani?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enyi MAFISADI wote pamoja na chama CCM eleweni hili vema na kwa uwazi wake wote, ukweli wote ni kwamba;

    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ya ukombozi wa MTANZANIA kuondokana na MAFISADI ni kwa CHADEMA.

    Je ni nani tena wa kutuzuia?????????????
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha tabia ya kuongeza na kupunguza maneno. Zitto hakusema anataka kupambana na DR SLAA. Wewe ni mtu mzima na unategemewa tayari kuwa na uwezo wa kujicontrol, hivi vimaneno vya uzushi uzushi vinawashushia sana watu heshima ndugu yangu, Kwani unapungukiwa nini ukiandika ukweli? utaugua? utakosa pesa? vipi bwana.

    Zitto alisema kama chama KITAMTEUA.

    Au nyie wengine hampati usingizi mpaka nafsi zenu ziburudike kwa kusema uongo.
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hilo ndilo ninalolijua na ndilo Zitto alilosema nashindwa kuelewa sisi ni mijitu gani yaani tunashindwa hata kuelewa tunaposoma tena kwa lugha nyepesi lugha yetu wenyewe! Nadhani sisi ni wagojwa tunahitaji tiba kwanza kabla ya kuota mabadiliko!
     
  7. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,286
    Likes Received: 4,194
    Trophy Points: 280
    Zitto ni mnafiki ,amejifanya kumtaja Slaa baada ya wadau wa JF Kumjia juu kwamba hatambui hata mchango wa Dr Slaa
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Mwana mpotevu kwa hakika akirudi kwa babae na kuungama kosa lake hupokewa, huvikwa joho na kuchinjiwa mwana mbuzi mnono. Ni kweli Zitto ni kajana mzuri sana na mahiri na jambo moja tu linaloweza kumfikisha katika kilele cha mafanikio yake katika siasa ni kukaa chini ya watangulizi wake wa kisiasa, kuheshimu taratibu na kushaurika. Mh Zitto ni miungoni mwa wanasiasa niliowatarajia kufanikisha lengo la kuikomboa Tanzania. Japo alinikwaza kwa haraka yake, kwa yeye kuiona hiyo mistake natangaza kumsamehe kabisa na ninamrudisha katika sehemu yake stahiki ndani ya moyo wangu. Big up Zitto, una nafasi muhimu sana katika siasa ya nchi yetu, usikubali kuyumbishwa/kujiyumbisha kwa vyovyote vile.
    .
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... after a witness of a nationwide fury over Zitto's most tragic stategic blunder in announcing his distasteful bid for presidency at a time of a crucial party business on the grounds of Mwanza and Arumeru Mashariki, the inexperienced CHADEMA political lieutenant reads before our eyes to be attempting a technical tactical political retreat with his mentors in mind.

    CHADEMA, if you please you can very well choose to forgive BUT never to FORGET or get humbled at a mere retreat NOT accompanied by an unquestionable flow of actions and commitment to our fold. And that's it as you stay with eyes wide cast in the horizons ayonder.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulimuondoa moyoni kwa kuwa hakumsifia Dr. Slaa au kwa kuwa alitangaza kuutaka Urais kama chama kitampitisha? Vipi amekana kwamba hautaki Urais?
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijui ikifika siku yenyewe na Zito aisipojitokeza kwenye kinyang'anyiro watu watasema nini!!
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Atapotea na kurudi na kuchinjiwa kondoo mara ngapi? Hao kondoo zizini atakaokuwa akichinjiwa mwana mpotevu mara kwa mara si wataisha sasa?
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    siasa za chadema ngumu sana kuzielewa
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona hii kauli yako ni mpaka ukombozi upatikane... umekomaa nayo kweli big up..
     
  15. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is the reason I never desire reading Tanzanian English articles. Simple concepts are expressed in tough vocabs. Jifunzeni simple English.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kama zitto anaomba msamaha kiana
     
  17. +255

    +255 JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwani Slaa ameteuliwa lini tena kugombea Urais 2015?
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ata mimi huyu simjui
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inadhihirisha kwamba Zitto ni mwanasiasa makini. Hawezi kuburuzwa na habari za mitaani na kusambaratisha chama.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana nilisema it wasn't the right time to discuss his unofficial comments.
     
Loading...