Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto awakumbuka waliokufa ajali ya Mv Bukoba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Batale, May 22, 2011.

  1. B

    Batale JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Zitto.jpg Daima tutawakumbuka. Pia kumbukumbu hii imkumbushe rais Kikwete kutimiza ahadi yake ya meli kubwa zaidi katika ziwa Victoria kama alivyoahidi katika kampeni.
     
  2. D

    Don T Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto iz tha next prezidaa wa bongo nan anabisha?
     
  3. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ni jambo zuri hasa kwa mwanasiasa...ni lazima wakati wote uwe na ajenda ya kukutofautisha na wengine.

    ni vile wakti ule hatukuwa tukitumia neno ufisadi kwa maana yake halisi kama ilivyo leo...lakini ufisadi ndiyo chanzo cha ajali ile iliyochukua maisha ya marehemu wale ambao wengine hata miili yao haikupatikana.

    RIP marehemu wote na pole tena kwa wafiwa.
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Zitto atakwenda kuhani makaburi mangapi wakati kila leo wananchi wanachinjwa na ajali za barabarani? Amekwenda kwenye kabuli la Amina chifupa; wahanga wa MV Bukoba ,amewasahau wale wahanga wa ajali ya treni!!Atawasaidia wananchi kama akipiga kelele bungeni chuo cha usafirishaji[NIT} kipate uongozi wa kitaalam toka Board yao mpaka mkuu wa chuo; kikiwezeshwa kinaweza kutusaidia kupanguza hivi vifo vya ajali vinavyoweza kuepukika. Watu tunao tatizo liko kwenye ndugunisation!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto umeonyesha mfano mzuri.Nimependa sana
     
Loading...