Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto awabeza viongozi wa CHADEMA; asema yeye ana mvuto...loh

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Pdidy, Aug 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mh zitto ametoa sababu maalum zilizomfanya kuamua kugombania uenyekiti wa chadema....pamoja na hayo aameomba uchaguzi uwe huru.....
    na zaidi ya yote amemaliza kwa kuwakandia vigogo wa chadema na kusema wamechoka hawafai kuongoza CHADEMA ya sasa inaitaji VIJANA....

    shame on u zitto....nao wangesema chadema wanaitaji wazee leo hii ungekuwa unakula hela za CCM.....HAO HAO NDIO WALIOKUP MTAJI WA KUJULIKAANA NA CCM....INGIA KWENYE UCHAGUZI WAACHIE WANACHAMA WAAMUE....KUONGEA NA VYOMBO VYA HABARI AKUKUSAIDII.....

    KWA KWELI NAKUSALUTE NA KUKUHESHIMU KAKAYANGU ILA KUANZA KUWATUKANA WAZEE WALIOKULETA MADARAKANI NADHAN SI USTAARABU...JARIBU UONGOZI UKISHINDWA AMIA CCM KAMA MWENZIO KABURU ANAKULA SHSHU TU BUNGE LA EAC....
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwa maelezo zaidi soma gazeti la ,tanzaniadaima na uhuru
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    nina shaka na hii khabari, lakini kama ni ya kweli bac, naona sasa Zitto ndo anaelekea kwenye mwisho wake ndani ya Chadema,
    lakini kwa mtazamo wangu nahisi kuna siri kubwa sana kati ya Zitto na Chadema, kuna fukuto linaloonekana la kumchoka Zitto ndani ya Chadema, na sababu ni kwa Zitto kuanza kulipa Fadhira kwa RA at el, nasema hivyo kwa sababu Tanzania Daima ni Gazeti la Mwenye Chadema, sasa iweje Kila kukicha linamponda Zitto tu.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    nina shaka na hii khabari, lakini kama ni ya kweli bac, naona sasa Zitto ndo anaelekea kwenye mwisho wake ndani ya Chadema

    NDUGU HIYO HABARI UTASEMA WALIAMBIANA MAGAZETI YOTE YAMETANDA KAMA UKO TAANZANIA WAWEZA LIPATA KAMA UKO KASULU MTUMIE NDUGUYO WA DAR AKUNUNULIE NIKUTUMIE UKO KIGOMA.....KAMA NDIO WENZANGU NA MIE.....BASI TUSUBRI KWENYE INTERNET
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima ni Gazeti la Mwenye Chadema, sasa iweje Kila kukicha linamponda Zitto tu

    UHURU NALO NI LA CHADEMA?????????????????????
     
  6. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hawa wezi kumwachia muuza bar akiongoze chama anashindwa kuwalipa mishahara mabamedi na walinzi (bouncer)leo mchaga hata Dj hamlipi akipata njii hii tutakunywa hata maji? Mhhh! Naogopa kusema sana wasije kuni Chacha wangwe bure!
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    No! This is a mistake! inabidi kufikiria kwa kina zaidi ili watu waweze kuwa na imani na uvumilivu wako wa ku-handle crisis!; stress! A strong leader should also possess these qualities. Kukurupuka siyo jambo zuri hasa kwa Taifa.
     
  8. M

    MC JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu inamaana ngumi zitapigwa siku yenyewe na mshindi ndio mwenyekiti??, Au ulimaanisha anagombea
    __________________


    MC

    OOOOOOOOOOOOOOOHHH NO COMMENT
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    Chadema ni just a group if people hawajakuwa hasa a political party.....
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hay sasa
     
Loading...