Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto awa makini au apata kigugumizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukwangule, Mar 28, 2010.

  1. L

    Lukwangule Senior Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ilikuwa siku ya mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe kutangaza wapi anawania kati ya majimbo matano aliyokuwa ameyataja mwanzo. Majimbo hayo ni Kahama, Geita, Kinondoni, Kigoma Mjini na Kigoma Kaskazini.

    Hata hivyo katika mkutano wa Geita ambao alisema kwamba atatamka amewaomba watanzania kumpatia muda wa wiki mbili ili kukamilisha utafiti wake.

    Zitto alisema kutokana na utafiti wa awali waliofanya wataalamu wake aliowapa kazi ya kuangalia jimbo analokubalika ameyaondoa majimbo mawili kati ya matano aliyoyataka na kubakiza matatu.

    Majimbo aliyoyaondoa ni ya kinondoni na kahama na kubakiza ya Geita, Kigoma mjini na Kigoma Kaskazkini.
     
  2. m

    mkama Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona kama anatikisa kiberiti tu.mwelekeo ni kugombea kwao
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Tatizo anataka kwenda bungeni au anataka kusaidia watu?
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nadhani tatizo sio kwenda bungeni kwa kuwa nafasi ya kushinda ni kubwa. Kwa mtizamo wangu anachojaribu ni kujenga mtandao mpana zaidi ikiwa ni kuwawezesha wengine kupitia kwenye nyayo zake kuufika bungeni ikiwa ni kuongeza uwakilishi wa upinzani bungeni. Ni mtizamo wangu tu
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umegonga penyewe mkuu
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    waswahili wanasema kuchamba kwingi............ dogo atulize ball
     
  7. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkutano wake ulikuwa mkubwa na watu wengi japo Polisi walimgomea Kibali cha kufanyia Geita mjini (katikati ya mji), mvua iliyokuwa imenyesha karibu siku nzima ya jana, bado alikuwa na watu wengi, ......walikuwa wakimlilia agombee Geita. Tizama jinsi ambavyo alikuwa akigombewa na umati huo katika picha hii.

    [​IMG]
     
  8. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Atatangaza Geita huyu ninavyomuona amegundua inamlipa

    [​IMG]
     
  9. B

    Bwamdogo Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona huyu dogo mwenzangu ana kigeugeu? Alishawahi kusema kuwa hatagombea mwaka huu anaenda kusoma Ujerumani, leo anafanya mchanganuo wa jimbo lipi agombee. Naona hii haiko sawa.
     
  10. m

    mapambano JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima anajipanga vizuri, wakati ukifika atangaza kwa hiyari yake..mchango wake bado unaitajika bungeni
     
  11. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona picha hazifunguki? Nikifungua napewa ujumbe huu "Invalid Attachment specified. If you followed a valid link, please notify the administrator"
     
  12. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona mods wamefanya kazi yao. Picha sasa zinzonekana. Thanks mods.
     
Loading...