Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto avunja ukimya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Dec 23, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    "sijalishwa sumu..........
    hakuna mwenye uwezo wa kunilisha sumu.,,
    nilipoondoka Kigoma niliaga na wazee walinipa baraka zao.....

    kuna watu wanasema eti nitahama, Chadema ni chama cha wana Kigoma, hatuwezi,
    sifikirii, wala sijafikiria kuhama Chadema

    wanaozusha hivyo wanaona mimi ni kikwazo kwao"
     
  2. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uongee kwa kumaanisha... Na usipende kukimbilia news rooms..
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Thats good sasa tuanze kuchapa kazi "ACTION SPEAKS LOUDER THAN WORDS"
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Source pl'se!!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yes --- na usiwe unawapinga hadharani viongozi wenzako, hata kama hukubaliani nao!!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Na achana kabisa na wale mafisadi papa -- akina Ra na wengine. Watakuangamiza tu, huwa hawana jema hata moja kwa taifa hili, mbali na kuwaibia tu.
     
  7. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zitto wa dowans bana, mapesa yote uliyohongwa kumaliza soo issue ya mikataba ya madini hayajakutosha tu
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na usiweke pupa sana kutaka uongozi wa CDM au hata urais wa nchi. Hii itakiuja tu naturally, wakati wako ukifika kwani ni Wanachadema ndiyo wanajua nani wa kuwaongoza -- na si hao mafisadi.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    tbc
     
  10. M

    Msenshe Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naamini una uwezo mkubwa wa kuchambua hoja na kusimamia unachokiamini lakini heshimu maamuzi halali ya chama na kamati yenu ya wabunge,hakikisha unaonyesha udhaifu huo kwenye vikao ili ikitoka taarifa iwe ya pamoja. Naamini kuwa chama ni kikubwa kuliko mwanachama yeyote. Tusitengane 2015 lazima ccm waondoke kwa sanduku la kura.
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,350
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Tunakupenda pia sisi CDM na haya ni maneno simama kwenye maneno yako, ila IF U ARE STILL CLOSE TO MAFISADI THERE IS NO WAY UTABAKI CDM, SYSTEM WILL ERUPTS YOU OUT automatically, huwezi tufanyia hivi tukacheka:caked: na wacha hii pia na mafisadi na utakosa uaminifu kwani SIRI za chama zitavuja, ukifanya hivi :typing: sisi tutafanya hivi:smash:stop unnecessary argument na viongozi wako:argue: , na usijidanganye ukiendelea na mafisadi utajificha, Matendo yako 2 yametuonyesha wazi ulivyokuwa upande wa mafisadi recently, so every step u make, u take, u speak, we watch you, tunakutafsiri mara mbili mbili ni Zitto yupi? Tupo pamoja still
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CDM wajiandae kuandaa mrithi wa Zitto huko kigoma tumechoka na makelele yake .Kigoma inao watu wazuri kuzidi zitto, CDM anzeni mchakato wa kutafuta kijana msomi kuzidi zitto na ikiwezekana mpelekeni kozi za uongozi 2015 apambane na huyu mpiga kelele.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aya ni maneno ya nani? Maana mwenye thread amequote hata bila kusema kasema nani? Hii ni aina gani ya reporting? Direct or indirect? Ukibanwa uchelewi kusema ulimnukuu mlevi wa ulanzi pale Ujiji village pub. Kama ni maneno ya kumnukuu Mh. Zitto basi bwn kabwela tunakushukuru. Alaf mh. ZITTO sijui kwa nini amekimbia hapa Jf siku izi hafiki wala kueleza maswaibu yanayomkuta. Usiikubali accelerating decceleration in your politics,dare to speak openly.
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Well said nitakupigia :A S-rap::phone::A S-coffee::yo:
     
Loading...