Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Auza Nguo Mkutanoni Kumchangia Mgombea Ubunge Sumbawanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mlachake, Oct 20, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni ubunifu huo, kwa lugha nzuri ni 'Zitto aendesha harambee ya kuchangia kampeni za Chadema'.
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Kweli kumepambazuka ! Wengine CCM tuliionya tangu mapema kuwa huu ni mwaka wa ukombozi - kuna waliotusikia na wapo walioweka pamba masikioni. Nachukua nafasi hii tena kumwonya Kikwete na familia yake kuwa waanze kufungasha mapema wasije wakaathirika wala mbinu za kuzichakachua kura wazisahau kabisaa kwa faida yao na wananchi kwa ujumla wao. Hizi siku kumi zilizobakia, watashuhudia moto ambao hawajauona hata kwenye ndoto zao kwani wananchi wamechoka na sasa wameamua - CCM basi kaput !
     
  4. M

    Mikomangwa Senior Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wajinga na maskini wakiamka na kujitambua hufanya maamuzi yanayoweza kuwashangaza walimwengu. CCM bila shaka ujumbe mmeupata.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chadema imeishiwa inatembeza BAKURI
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Fikara finyu panua wigo wa mawazo yako utagundu hiyo ni aina iliyozoeleka duniani ya harambee
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes,wameishiwa "hela" ila sio "ubunifu" na nguvu ya "umma " ipo nyuma yao sio mafida

    Go chadema gooooo,nitachangia leo nami Dr.Slaa akifika mwanza
     
  8. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata shinyanga aliongoza harambee hiyo na watu walichanga fedha halali zenye baraka ya ushindi!
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa usemayo. Lakini wanayo nguvu ya uma nyuma yao
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waambie ndugu zako waache kututumia msg za kijinga eeeti tumejenga udom tuwachague mbona hamsemi tumeenda sana uk tuwachague!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sisiem si wezi na mafisadi na ufadhili wa wahindi? Chadema watachangiwa na raia maskini kama Obama alivyofanya na kushinda. Hata KJ si unajua anakwendaga kukinga bakuli na alisema hadharani????????
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    panua wigo

    Akuna neno mbadala kidogo,,
     
  13. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    Hata Obama alliningia white house kwa michango ya watu.CHADEMA si chama cha mafisadi wala hakina resources kama CCM
     
  14. b

    baraka boki Senior Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha umbeya umezoea kupewa elfu tano unalizika kwa miaka mitano
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,851
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    Mkuu huo ni mwiba hawawezi kusema
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ungetuambia na idadi ya chupi zilizouzwa na zitto pale kwa fipaaaaas
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  18. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ngome nyingi za CCM zimebomoka safari hii. umati niliouna Sumbawanga Jana sikuamini ile ndiyo Sumbawanga iliyokuwa inakumbatia CCM miaka iliyopita.
     
  19. M

    MJM JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wasijipe sifa na hicho Chuo. Kwani wanatumia raslimali za nani kujenga hicho chuo kama siyo za taifa? Hakuna cha maana wamefanya miaka mitano yote. watupe gharama za hicho chuo na raslimali walizopewa na walizoiba tufanye assessment. VOTE FOR DR. SLAA
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wabaya ni waliouza viwanda vya nguo kwa maslahi binafsi na wala sio anayeuza nguo kumsaidia mwenzake. HONGERA ZITTO.
     
Loading...