Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto atoka sare na Lyatonga Mrema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu Mmoja, Nov 3, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naona wengi mnakimbia ukweli. kama alivyokuwa mrema wa vunjo, ndivyo alivyokuwa zito, alimuunga mkono mgombea wa chama tofautu na kumgeuzia kisogo mgombea wa chama chake (kafulila) na kushinda. TLP na CHADEMA anzeni kutafakari kuwa kikulacho ki-nguoni mwako
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni utashi tu na kwaida haubanwi kisheria...hata Slaa mkewe alikuwa CCM..na aligombea udiwani na akashinda..sasa Slaa sijui alimuunga mkono nani hiyo 2005
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa kabisa. ni utashi tu na wametoka sare!
     
  4. m

    mbea Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoma droo!
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi tunataka wapinzani haijaalishi wanatoka chama gani.
     
  6. E

    Epifania Senior Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh:tape:. sijuuui
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huna hoja,

    Zito nilimshuhudia kwa macho yangu akimnadi John Mnyika wa Ubungo. Pia aliongoza kwa juhudi kubwa kampeni za Tarime na Musoma. Hukumbuki Prof. Lipumba alilalamika kuwa CHADEMA wameingilia mkutano wake huko Musoma.

    Kushindwa kwa yule mgombea wa Kigoma mjini ni uchakachuaji uso haya wa CCM. Na kushinda kwa Kafulila wa NCCR katika jimbo mojapo kule kigoma, ni nguvu tu ya mgombea huyo. Hata Slaa, aliambiwa hivyo na wananchi wa kule. Endelea kulala usingizi mnono ndugu.
     
  8. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa Kafulila - NCCR Mageuzi Kigoma Kusini, niliona video clip ya mdaharo uliongozwa na TBC wakati wa kampeni, alikuwa anamwaga point za kufa mtu, halafu alifanya reserch ya mambo mengi tu, hivyo alikuwa na data almost katika kila kitu alichokuwa akiongelea, kwa ufupi mimi namkubali
     
  9. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MMH, jf BWANA!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...