Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto atikisa Bagamoyo leo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Oct 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Naibu Katibu Mkuu wa CDM Zitto Kabwe jioni hii anatarajiwa kutikisa mji wa Bagamoyo katika kampeni za kumnadi mgombea udiwani wa CDM katika kata ya Magomeni.

    Mgombea udiwani huyo wa CDM anaungwa mkono na wananchi na kuna uwezekano mkubwa wa kushinda katika uchaguzi utakaofanyika jumapili wiki hii.

    Wakati Zitto yuko Bagamoyo viongozi wakuu wa chama hicho wamejichimbia maeneo mbalimbali nchini kuhakikisha CDM inapata ushindi mkubwa katika kata 29 zitakazofanya uchaguzi.Mwenyekiti wa chama hicho Freeman Mbowe kwa wiki nzima yuko mikoa ya kusini huku Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa amejichimbia Kanda ya ziwa kwa wiki mbili sasa.

    Mjumbe wa Kamati Kuu Godbless Lema akisaidiwa na Kamanda Henry Kilewo yuko Kanda ya Kaskazini huku Mkurugenzi wa Mafunzo na operesheni Benson Kigaila akipambana Kanda ya Kati.

    Makamanda wengine walioko mstari wa mbele wa mapambano ni Alphonce Mawaazo na Ally Bananga wakipigania Kata za Mkoa wa Morogoro.
     
  2. p

    promi demana JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari njema hizi.

    Ahsante Molemo.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ndivyo inavyotakiwa. Zitto ni lazima ajikite katika ujenzi wa chama na si vinginevyo. Long live CHADEMA.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana ila zito asijekusema anataka urais.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kila la kheri katika mapambanooooooo
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    maana nae anachafua hali ya hewa sana na uraisi wake

     
  7. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 289
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Molemo Leo anamsifu ZZK maajabu!
    Anyway,hizi ndo siasa tunazotaka sio za majungu na fitna! Kila la kheri ZZK na Viongozi wengine(hata na wale ambao hawana majina) katika kuhakikisha ushindi kwa chama.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    vipi James Ole Milya yeye kapangiwa kanda ipi??
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu ulinisoma vibaya sana.Ukweli siku zote lazima usemwe peupe.Kila anayefanya jambo jema kuiweka CDM juu lazima asifiwe.Ukiona anayepinga kila kitu huyo ni mchawi na hafai katika safari ya ukombozi.Pamoja sana Kamanda.
     
  10. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Welldone ZZK
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    James Millya amekuwa akishirikiana na makamanda kanda ya kaskazini.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru pia.
     
  13. i

    ibange JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeah kikubwa zitto jenga chama urais unakuja wenyewe usiukimbilie
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa taarifa mkuu maana ni siku nyingi sana hajasikika kabisa kwenye M4C
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    nakuunga mkono hoja yako,chama cha kwake wananchi wa kwake haraka ya nini,mbona slaa hatukutarajia kama angegombea ? Dogo zzk punguza hasira mambo mazuri hayana haraka...
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    safi sana...kabwe anatakiwa afanye vitu kama hivi,,,,,,,
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi kazi tu,
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wewe siunatukana waislamu bwana nimekusoma endeleza matusi yako nakwambia
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kama wiki mbili hivi zilizopita aliisambaratisha kabisa ngome ya Sendeka Simanjiro
     
  20. M

    MKOMBOZI1 Senior Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa, nawatakia ushindi wa kishindo katika hizo kata 29.
     
Loading...