Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto athibitisha CHADEMA kupoteza Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ESAM, Oct 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. E

    ESAM JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sasa mambo yako wazi kwamba CCM imeshinda Igunga baada ya upande wa pili yaani Chadema kukiri hivyo. Hayo yamesemwa na Zitto katika ukurasa wake wa Twitter ameandika hivi:

    We have lost the election. Chadema conceded NOT. Contemplates petition.

    Follow the link: Twitter
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani Zitto yupo kwenye tume ya uchakachuaji??makubwa!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Bado matokeo mbona watu mnakuwa na haraka kiasi hicho
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukiona hivyo ujue tayari wala usihangaike, hawa jamaa wamechakachua kila kitu kule igunga!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Yanatolewa lini??
     
  6. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 180
    Really? Non-concession na contemplation of a petition za nini kama amekubali CCM imeshinda? Read between the lines badala ya kumfanyia conclusion ya alichosema.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    U can go to hell if u deserve else to heaven!
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We have lost the election. Chadema conceded NOT. Contemplates petition

    Zitto amekuwa siku zote hana direction anaweza kuwageuka muda wowote
    sijaona mantiki ya kuandika kwenye ukurasa wake wa twitter

    "We have lost the election. Chadema conceded NOT. Contemplates petition"

    Siku zote huwa simuamini bado ana mambo ya kipandikizi pandikizi
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Saa nane mchana
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    uzushi mtupu tume bd haijatangaza matokeo!
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    acha fitna asubuhi asubuhi hii wewe!!
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono sana. Zitto na urafiki wa Mashaka!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Zitto ni naibu katibu mkuu CDM ana njia nyingi anazoweza kutumia kupata matokeo kabla yako wewe na mimi kama kakiri hakuna sababu za kutafuta visingizio.


     
  15. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    I trust in Zitto.... Tujipange kwa gamba lingine likijuvua
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongera Zitto kwa kuwa mkweli sana ! hiyo ndio demokrasia sio wengine humu ndani washabiki mandazii tu
     
  17. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inauma sana lakin its okey. Tulipata watu wengi kwenye mikutano yetu lakin haijawa riziki. Nina hakika ule umati weng wao hawakuwa wanejiandikisha ila nao inawauma pia next time watajiandikisha kwa hasira mana wametambua lilipo tatizo. Pamoja na hayo ni maendeleo makubwa kutoka kutokuwa na mgombe previous election 10 months ago leo hii tulizaniwa kushinda inatia moyo. Tujipange vizur na wakati wa kujiandikisha tuwahamasishe watu wajitokeze kwa wingi nadhan hiyo ndo solution ya msing. Then chama kiendelee kutoa elimu ya uraia. Na kwa kuwa Tbc imegeuka Tbccm ni vema chama kikaanzisha Tv station mapema. Inatia uchungu sana kukosa kwa jinsi watu walivyotuamin wakaonyesha mwitikio mkubwa. GOD BLESS CHADEMA. Viva forever
     
  18. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona hawatangazi na fujo zimeanza
     
  19. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto naona siku hizi kaikimbia JF, mvuto wa JF unazidi kupungua.
    Uzushi umeongezeka unashindwa kujua upi ukweli na uongo.
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sasa vurugu za nini zitto katulize wafuasi wenu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...