Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZITTO ataka turudi GIZANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Feb 5, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Angalia anavyotafuta umarufu??

    "@zittokabwe: @JMakamba @jjmnyika “Ninaleta ombi kmt ya Bunge ya Nishati na Madini ifanye uchunguzi maalumu kuhusu zabuni ya uagizaji mafuta ya IPTL."

    My take: this is cheap publicity you are after!!!

    Umeme tunapata unataka nini zaidi?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ilipotoka Richmond ikaja Dowans, tulipata umeme... lakini bila shaka unajua ni nini kilitokea behind the scene
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siasa uwanja wa fujo kila mwenye ngoma yake hucheza .
     
  4. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    atuna umeme bwana kwani amjui kuna mgao unaendelea mpaka sasa.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Damn it,...
    "umeme tunapata",...kina nani hao wanaopata?
    Acheni upuuzi bana,...kama unapata unapata wewe na wa***** wako huko
    wengine tunaonja umeme dakika 20 haupo kama vile mtoto anachezea switch.

    Watu wengine kama vichaa kabisa,...ukila ukashiba unajua kila mtu kala.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wapuuzi sana humu.
    Eti umeme tunapata.
    Umeme gani huo?
    una patikana wapi?
    umeme haupo lakini unalipiwa kuliko unavyo patikana.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Wakati wote namuona zitto km kijana ndumila kuwili sn. Anatumiwa sn na ccm kuvuruga cdm ila anapata taabu kwa sbb inteligensia ya cdm ni zaidi ya ile ya serikali. Atakuja kupotea vibaya sn kwenye ramani ya siasa
     
  8. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    wacha wafanye kazi yao,who r u damn?
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa inaonekana kila akimsikia zitto anatoka
    kijasho chembamba makalioni,...
    Watu wengine hawana akili kabisa,...
    Afu bila aibu eti hoja yake "umeme tunao"....shit
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    It high time tuwageuke wanasiasa, wamekaa kugeuza geuza maneno tu, kwani waliosababisha tukakosa umeme wa ricmond si hao hao kina ZITTO?

    Umeme upo bana acheni mashihara

    Haya ngoja ZITTO awatibue hao wanaopeleka mafuta IPTL mwone kama hamjaingia gizani
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    '

    niruhusu nikutukane pumbavu. Kwa hiyo kama umeme tunapata hata kama kwa njia za ufisadi, tukubali tu watu wajipatie pesa halali kwa kinga ya kuleta umeme? Mbona mwanza kila siku kuna mgao? Kwa wiki nzima ilemela umeme kutwa nzima hakuna.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeme upo wapi?
    Acha matusi
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mafuta ya IPTL inajulikana vizuri kuna ufisadi zaidi ya ule wa EPA!, TAKUKURU wamechunguza na ukweli wameupata. Sijui kama sheria inaruhusu kusema, mgewauliza uozo uliopo pale wangewaambia! nasikiA KUNA BILLION 200 zilikua benki kuu wajanja wakatafuta njia ya kuzikwapua wakaibuka na mafuta ya IPTL. msisahau kwamba IPTL kwa sasa haiwezi kushitakiwa kwasababu iko katika hatua za mwisho za kufilisiwa na iko chini ya RITA. ZITTO NAKUTAKIA KILA LA KHERI, mpaka kieleweke
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa ni watu walio lewa mafanikio na kusahau kwamba mabaya ni mabaya na
    mazuri ni mazuri.
    Wao wame ya condense kuwa kitu kimoja,..kwamba baya ni zuri na zuri ni zuri.

    Yeyote anae onesha njia ya kuumbua ubaya wao,wamekuja na "vijineno" eti
    ana tafuta umaarufu wa kisiasa,....umaarufu wa kisiasa wa nini
    while unaishi kweli mwili unao weza kuharibika in a blink of an eye?
     
  15. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Zitto endelea kuchapa mzigo hata Mboe nimemsikia kwenye msiba wa Regia akitambua mchango wako!
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimegundua una zitto "fobia"
     
  17. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    My point! Asitafute cheap publicity aende akarekebishe vifungu kwa manufaa ya vizazi vijavyo kama wenzake mnyika na lisu!!

    Namsikiliza sana ndio maana namwona so cheap
     
  18. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna watu Zitto anawanyima sana usingizi, na mwaka huu ndio hamtalala kabisaa.
    Mleta mada sijui kama anaelewa Zitto alichokuwa anatweet au ameamua tu kujifurahisha.
    Hiyo habari imetoka kwenye gazeti la The east african leo kama lead story, na Zitto akawa anawakumbusha January (Mkt wa kamati ya nishati)na Mnyika (waziri kivuli) kwamba yeye alishaiibua POAC mwaka jana April na akamwandikia speaker barua kuitaka kamati ya nishati ifanye uchunguzi maalum lakini mpaka leo kimya! Audit query ya $54 million ni kubwa sana jamani!
    Hata kama hampendi, huyu kijana anafanya kazi kubwa sana kwa nchi hii, nyie endeleeni tu kupotosha na chuki zenu binafsi yeye anasonga mbele
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo la watanzania ni pale mnapo msikiliza mtu akisalimia tu
    mmesha jua anataka kuongea nini.

    Na kwa kujidai kujua sana,you always miss the point.
    Haya kwa kizazi hiki yanaongezeka sana,....
    Mwalimu akianza kuongelea calculus watu mawazo yao yako tuned to the end of the
    topic,matokeo yake wana miss kinacho fundishwa.

    What next?
    Ndio maana watoto wanafeli sana siku hizi.
    Na maishani?
    ..........................................!!!!!!
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu kama hawa wameifanya JF kuwa sehemu ya porojo sasa.
    Siku hizi humuoni zitto au mnyika wakileta mada hapa JF mara kwa mara
    hii ni kwasababu watu wakisikia sentensi mbili,wanabeba "kaneno kamoja tu" na kuleta hapa JF.

    Umbea kama huu hatuutaki,...if you hate someone atleast kaa kimya kama hujui msingi wa tweet yake.
     
Loading...