Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto ataka stars ivunjwe, poulsen atimuliwe..

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Mar 2, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ZITTO ATAKA STARS IVUNJWE, POULSEN ATIMULIWE



    [​IMG]


    KIWANGO kilichoonyeshwa na timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars, katika mechi dhidi ya Msumbiji, kimesababisha Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe, kutamka kuwa amekerwa na kiwango hicho na kulitaka Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) kufanya maamuzi magumu ya kuvunja timu hiyo.

    Stars inayonolewa na Jan Poulsen ambayo juzi ilivaana na Msumbiji kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam na kuambulia sare ya bao 1-1 katika mchezo wa kwanza wa kutafuta tiketi ya kushiriki michuano ya Kombe la Mataifa ya Afrika (Afcon 2013), ilishindwa kuwafurahisha mashabiki baada ya kutoonyesha uwezo mzuri.

    Akizungumza muda mfupi baada ya mechi hiyo, Zitto alisema kuwa kuna haja ya TFF kufanya maamuzi ya kukibadili kikosi hicho ambapo kwanza wanapaswa kusitisha mkataba wa Poulsen ambaye ameonekana kushindwa kusonga mbele.
    Aliongeza kuwa mbali na kuondolewa kwa Poulsen, pia timu inatakiwa kuvunjwa na kuitengeneza upya kwa kutafuta vijana wadogo kwa kuwa wachezaji waliopo wameshindwa kuonyesha uwezo wa juu.​

    "Nimechukizwa sana leo (juzi) na kiwango kilichoonyeshwa na timu yetu, nadhani kuna jambo linahitajika kufanyika haraka na kwa kuanzia TFF waangalie ni namna gani wanaweza kumtimua huyu Poulsen, ni dhahiri ameshindwa kuibadilisha timu," alisema Zitto na kuongeza:

    "Pia waivunje hii timu kwa sababu wachezaji wengi wameshindwa kubadilika hali inayowafanya kila siku kuwa na matatizo yaleyale. Kwa hali hii kila siku timu itazidi kutengeneza mashabiki wa kuichukia kuliko wa kuipenda."
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    tanzania tuwekeze ktk riadha italipa!kuna wamasai,wambulu na asili ya ethiopia huenda ikatuokoa
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ustaz zitto...lol
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Source pse!!
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Zitto mwenyewe....kupitia mamapipiro blog....!
     
  6. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kaka hapo umegusa hisia zangu kwani tangu nimesikia kocha yule wazambia aliomba kazi hapa kwetu na hakuchaguliwa naomba kuongeza, hata TFF nayo ijivue gamba baada ya kufurumusha kocha na timu.
     
  7. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zito acha kuongea hivyo naomba ungesema hivi tuandae vijana,tuwe na akademi kila mkoa,tuwapeleke makocha wazalendo wakasome.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kila siku mimi hua nasema tuachane kabisa na ishu ya mpira, tuwekeze kwenye riadha tuachane na soka maana hakuna tunachoambulia zaidi ya presha na hasara na matusi juu dhidi ya Wachezaji na TFF
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri huu kama tutauchukulia positively!
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hasa ikizingatiwa kwamba umetoka chadema..
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwani kocha wa timu ya taifa ndo anakazi ya kufundisha wachezaji jinsi ya kucheza au ni club zao?! Hata aletwe Ferguson timu itakuwa mbovu tu manake mfumo wa ligi wenyewe mbovu?!
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    si unaona kakuwekea source ni dina ismail blog?. hata simjui.
     
  13. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kama kauli hii imetoka kwa zitto basi ufahamu wake wa soka ni wa kutilia mashaka!na nimeshangaa pia wachangiaji mmeshindwa kuliona hili!ukweli ni kwamba hakuna kitu kinachoitwa "kuvunjwa timu ya taifa"!timu ya taifa hakuna mchezaji wa kudumu aliyesajiliwa useme eti unavunja timu ya taifa!kocha anaweza kuchagua leo wachezaji wengine na kesho tofauti kabisa na wale wa leo!
     
Loading...