Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto asema : ' Bajeti 2010/11 hiyo ni sawa na barua ndefu ya CCM kutaka kujinyonga'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagamoyo, Jun 12, 2010.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    MBUNGE wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto ameishambulia CCM kwa kushindwa kuondoa umasikini nchini katika kipindi cha miaka minne iliyopita, licha ya serikali yake kuidhinishiwa bajeti inayoomba kila mwaka.Akichangia hoja ya bajeti ya serikali kwa mwaka 2010/11 bungeni jana, alisema haijalenga (bajeti hiyo) katika shughuli za maendeleo, badala yake imejikita zaidi katika kuwashibisha watu wenye uwezo na kuzidi kuangamiza walalahoi.

    “Hii ni bajeti mbaya. Ni kwa ajili ya tumbo. Ina faida zaidi kwa wenye uwezo,” alisema Zitto.

    Alisema kutokana na ubaya wa bajeti hiyo, watakaoumia zaidi ni walalahoi wanaofikia 13 milioni nchini ambao wanaishi kwa dola moja ya Marekani (Sh 1,400) kwa siku.

    “Ni bajeti ambayo ina faida zaidi kwa wenye uwezo,” alisema Zitto akichambua kuwa imeshindwa kujitosheleza kutokana na mapato ya ndani.

    Ili kuendesha nchi kwa bajeti hiyo, Zitto alisema: “Itabidi serikali ikope kwa wahisani kwa ajili ya kulipa mishahara wafanyakazi, kulipa posho na kununua mafuta kwa ajili ya magari”
    Endelea kwenye link:Zitto aifyatua CCM, ASEMA IMESHINDWA KUONDOA UMASIKI
     
  2. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza Mheshimiwa Zitto. Nampongeza kwa aliyoyasema kutetea haki za wanyonge wa nchi hii. Wanaoishi kwa hiyo dola moja kwa siku ni wachache ukilinganisha na wengi ambao hata Sh. 200 kwa siku ni taabu kuipata.
    Zitto, asante kwa kuwatetea walalahoi wanahitaji watetezi wengi zaidi labda wataanza kuona mwanga mwisho wa 'tunnel'.
     
Loading...