Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto arudishiwa uongozi wa Bunge na CHADEMA, wamtambua Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Dec 12, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamati Kuu ya chadema imemtambua JK kama Rais halali na kuagiza wabunge kushiriki shughuli zote za kitaifa. Kamati Kuu imekataa kura ya kutokuwa na imani na Zitto mpaka asikilizwe kwanza kwa mujibu wa natural justice.

    Kamati kuu ya CHADEMA imeunda jopo la wazee wa chama chini ya prof. Baregu kumsikiliza Zitto na matatizo yake na viongozi wengine wa chama ili kuleta suluhu ndani ya chama. Jopo hilo lina Shida Salum, Kitila Mkumbo kama Katibu, prof. Baregu na Shilungushela.

    Wabunge wa CHADEMA wameagizwa kukutana na Zitto kwanza kabla ya kuchukua maamuzi yoyote kisha walete taarifa kwenye kamati kuu.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kwamba Kamati Kuu ya Chadema imemrudishia Zitto nafasi yake ya Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni na kuunda kamati ya wazee kuchunguza mgogoro huo.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    taarifa kutoka wapi????
     
  4. zoeca

    zoeca Senior Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tupe chanzo
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aha,hii ni habari nzuri pia!
    Duh,yaani wana wapiga chenga mafisadi na mipango yao maana nilisikia walikuwa wamesha panga kumnunua jamaa
     
  6. P

    Penguine JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    CDM you are strategically growing and politically convincing the majority. That is a nice strategy towards settling internal disputes. Bravo CDM
     
  7. Nyodo1

    Nyodo1 Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo naona chadema wanagawanyika hat a katika level ya wazee, zee mtei nje, ndesamburo nje, na winging tuliwazoea... Kuna makundi mawili ya wazi, chagga oriented na opposite yake anyways like Alexander the Great once said :"i am not afraid of an army of lions led by a sheep but worry about anarmy of sheep lead by a lion". Naona chedema Freeman ni sheep
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NCCR MAGEUZI wamemuahidi Uenyekiti wa Chama na agombee urais mwaka 2015 kama walivyofanya kwa AL.Mrema. Dogo bado analitafakari hili ingawa kuna nguvu kubwa ya marafiki zake wa CCM wanaotaka kumsajili kwa udi na uvumba!! CUF nao wanamtaka kwa mgongo wa udini, wanapiga chapuo eti hayuko salama akiwa CHADEMA!!!! Kwa kweli nchi hii imelaaniwa kama mambo yenyewe ndiyo haya!!

    Huyu dogo mwisho atachanganyikiwa na sijui mtasema nani kamloga!
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Data unazipata kwenye gahawa na wewe unakurupuka tu kuziwasilisha JF.

    Tuna taabu kweli nchi hii, majungu,uongo na uchimvi ni sehemu ya maisha ya wengi wetu hapa!!
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna Mahala Nilisema kwamba si CHADEMA wanaoweza kumtimua Zitto na wala si Zitto anayeweza kujitoa CHADEMA, vyote hivi vinahitajiana na kila mmoja amemsaidia mwenzake kufikia alipo
     
  11. R

    Reyes Senior Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitaangalia fainali ya CECAFA Challenge Cup kichovu sana, ningechangamka sana kama ningesikia katimuliwa kwenye Chama akaungane na Omar Ilyas kumsaidia Dr Salim Ahmed Salim kurejea kwenye siasa 2015
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Halisi Kubenea naye yupo kwenye jopo la wazee watakao mkaanga Zitto?
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    There are currently 13 users browsing this thread. (6 members and 7 guests)

    Burn,Reyes,Butola,myhem,Quinine,Zitto,

    Nakuona kwa mbali, hali yako inaendeleaje ndugu yangu?pole na kuugua haya mengine najua unayaweza sana.
     
  14. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
     
  15. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tetesi hii na ya kweli, na kwa kuwa kikao cha wabunge kilifanyika chini ya mwenyekiti wa chama na kufikia uamuzi walioufikia, basi ni dhahiri sasa kuwa wajumbe wa kamati kuu wameuona upunguvu wa umakini na busara wa Mwenyekiti wao.
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    QUOTE=MWANALUGALI;agombee urais mwaka 2015

    Mkubwa ilo halitawezekana kwa katiba ya sasa. The guy atakua still under 40 years old.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Lazima ulikacha kipindi cha hisabati darasa la tatu.
     
  18. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Burn;Lazima ulikacha kipindi cha hisabati darasa la tatu.

    Duh! Mbona umenipa kheshima ivyo! Hata ilo la tatu sikufika!
     
  19. G

    Gaza Senior Member

    #19
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli kamati kuu ime tumia busara japo isiishie hapo kwani Zito haeleweki ni mpenda makuu anavyo onekana kwa nje ndani ni tofaut mfano wa watermelon nje green ukilikata ndani read,la msingi akiri kosa na asirudie utoto wake na asiote uraisi 2015 kwa tabia yake hiyo hafai kuwa kiongozi kama anaweza kuki saliti chama kilicho mtoa kusiko julikana hadi kujulikana ana weza hata kuuza nchi
     
  20. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #20
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo tetesi hazina ukweli wowote halisi, check vizuri sources zako

    serayamajimbo
     
Loading...