Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Arejea Ujerumani kwa PhD

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbala-mwezi, Oct 16, 2009.

  1. M

    Mbala-mwezi Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 27, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mjadala wa mgawo wa umeme ukizidi kushika kasi, na jana kijana Zitto kuamua kuvunja ukimwa kwa kutoa mapendekezo ya aina mbili; kushinikiza IPTL iwashe mitambo wakati mazungumzo yanaendelea..na kutaifisha mitambo ya Dowans....hotuba ambayo bado imetanda kwenye mijadala Tz kuanzia ndani ya JF, magazetini na sasa mitaani...mwenyewe leo ameelekea ujerumani kimasoma ambako anachukua PhD katika masuala ya sayansi ya uchumi.

    Najua Ujerumani hakuna mgawo...tunapojadili hotuba yake eneo muhimu zaidi liwe kutoa mapendekezo au kupitisha mapendekezo na hatua za kuchukua kuhakikisha mapendekezo mazuri yanatekelezwa na serikali badala ya kubishana huyu hivi, huyu vile huku mgawo ukiendelea kutikisa nchi.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hicho ni kitu kizuri sana kwake. Laiti angeenda shule kabla ya kuongea utumbo wake wa jana. Nadhani itampa nafasi ya kutafakari na kuja na taarifa ya kuomba msamaha kwa matamshi yake ya kipuuzi!
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kila la heri Zitto, moto uliouwasha Ngereja anajitahidi kutaka kuuzima lakini anasitasita. Tunasubiri Press Conference ya RA kama atatoa mitambo yake charity kwa Govt kuisaidia kwa ajili ya uchaguzi mwakani.
     
  4. O

    OkSIR Senior Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namtakia kila la kheri;ila ni vyema MUNGU AMSAIDIE AKASOME PHD ITAKAYOMSAIDIA YEYE NA WATANZANIA BADALA YA MIFUKO YAKE;KAMA ALICHOFANYA KWA DOWANS
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Phd itasaidia vipi constituents waliompa ubunge? Naona Zitto priorities zake muhimu ni kutafuta umaarufu bungeni na kujiendeleza binafsi tu
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Karibuni ataitwa mheshimiwa dokta Zitto Zuberi wa Kabwe.
    Ila awe mwangalifu asije na u dr wa wakina Kamara na wenzie! Lazima atuthibishie pasipo shaka Kwamba kasotea kabla hatujabadilisha jina lake na kulitanguliza na dokta.
     
  7. K

    Koba JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,065
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Germany Elimu bure na ukimaliza waambie wananchi wako umesoma bure kwa ajiri ya watu wenye vision walioona umuhimu wa kusaidia binadamu wote ili kufikia malengo yao na kujikomboa na sio bunge mnalopeana mikopo ya mamilioni kununua magari ya kifahari huku vijana wakinyimwa pesa za kula vyuoni na kuwafukuza eti wamegoma...magari mliyopeana mikopo na mafuta ya bure na bila aibu mkajiongezea madereva bungeni yanatosha kuwasha umeme nchi nzima!
     
  8. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    koba upo kaka ? ulijichimbia wapi lakini ?
     
  9. K

    Koba JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,065
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Nipo Munich-Germany nasoma Phd bure!
     
  10. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pongezi nyingi zikufikie Ndugu..Zitto hongera sana na kila la heri..taifa linakuhitaji sana..
     
  11. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Walimwambia Nyerere! Mwalimu nenda. Nasi hatuna budi kukuambia ZITTO NENDA!
    Mwalimu yeye alikwenda kimoja, ila wewe tunakuombea ili utakaporejea, uwe umebadilika kuwa msikivu na mwepesi wa kushaurika.

    Wakati Kitila alipokuwa anagombea uongozi wa daruso, aliwamaambia wanachuo wenzake kuwa mti mmoja hauwezi kujenga msitu! Labda ukirejea, utakuwa umejifunza kuwa mti mmoja hauwezi kufanya msitu!
     
  12. K

    Koba JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,065
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
  13. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr. Mkumbo
     
  14. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninasubiri kuona kama Zitto ataandika paper kuhusu mapendekezo ya utaifishaji (ununuaji kupitia mlango wa nyuma) wa makampuni kama dowans.
     
  16. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,514
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Put record straight jamani,

    Mh. Zitto hafanyi PhD. He is doing his Masters. Jamani watu mkileta mada hapa ni vyema kufanya research. Sasa angalia thread nzima wamemuamini mleta mada, wakati na yeye hana uhakika na anachokiandika. Next time please do your research siyo kuja hapa kutoa info ambazo wewe mwenyewe huna uhakika nazo. NA HAPA NAANDIKA KWA CONFIDENCE MAANA NAJUA KABISA MKUBWA ANAFANYA MASTERS na Siyo PHD.

    Otherwise, jamani, tujifunze kitu kimoja. Kutokubaliana siyo uadui. Kama hukubaliani na Mh. Zitto nadhani ni kwa mtizamo wa hoja, na si vyema kuanza kudemonize each other. Thats politics. Tushindanishe hoja. emotions zetu zisitufanye tuone wale wasiokubaliana na mawazo yetu kama wasaliti. Hapana siyo vyema. After all we cant be the same and our way of thinking is and must be different. Personally sikubaliani na mtizamo wa Zitto katika hili la DOWANS lakini sina budi kuuheshimu mtizamo wake. Maana atleast yeye kauweka wazi..ni tofauti na sisi tuanoandikia kwenye keyboard ya computer bila kuongea mbele ya umma. We should stand up and be counted.

    Otherwise na mimi ningependa Serikali inunue mitambo hii moja kwa moja toka kiwandani. Kama inaweza kuagiza mashangingi mia saba kutoka Japan..kwanini ishindwe kuagiza genereta mbili toka GE or Siemens? Something fishy is in the pipeline.

    Otherwise kwa Mh. Zitto, kila lakheri katika masomo yako. Elimu ni lulu. It neither has limits nor an end. Ongeza ujuzi urudi tulijenge taifa.

    Masanja,
     
  17. p

    p53 JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wanasihasa wa bongo washaona kuwa na PhD ni ujiko
    watu kiwanja wanazo na wala huwezi kujua kama wanazo.
     
  18. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,159
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Yep, kweli kabisa ukiwa na PhD kwenye maswala ya kuwachamba vibibi vya kitasha nivigumu sana watu wakajuwa, maana ofisi yako ni maliwatoni most of the time.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Huyu Zitto lini kapata bachelor's?
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ujinga au upumbavu?? chagua mwenyewe?
     
Loading...