Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto arejea Nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Dec 29, 2009.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu

    Heri ya Xmass na Hongereni kwa mapumziko kwa wale mlioko mapumzikoni,naamini tumepata muda mzuri wa kutafakari kwa kina mafanikio tuliyoyapata mwaka huu yawe ya binafsi ama ya taifa.

    Muda mfupi uliopita nimeona kijana Zitto mitaa ya kati lakini sikupata bahati hata ya kumsalimia tu ingawa nilitamani kufanya hivyo.Nimefurahi sana kumuona Zitto kwakuwa nadhani na pia nashauri afanye mkutano na media ili aweze kujibu tuhuma zote tulizozisikia na kuzisoma kipindi ambacho hakuwa nchini.Ni vema tukamsikia nakumuona live kwenye luninga akijibu tuhuma hizo.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe ana tuhuma za kijibu!
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0

    Kibunango.

    Kwakuwa wewe ni kilaza ndo maana unajifanya hujui kama anatuhuma za kujibu.Ofcoz anazo.Mengi yalisemwa kipindi hayupo hivyo ni lazima ajibu ili mambo yanende hivyo.
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kibs sio kilaza bana ... katika hili nitamtetea .... ila zito itabidi ajibu tuhuma zote dhidi yake.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Umamtetea bure Kibunango.....ni kilaza wewe jaribu kufuatilia michango yake haijatulia kabisa.
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umesoma michango yake kwenye mambo ya ujenzi, mipango, na usafi wa miji? the guy ni pro kwenye hayo maneno (we acha tu).
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Atakuwa amecopy na ku paste tu !
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Only in Tanzania, kuwa mtu kama ana tuhuma then solution ni media!!!hiki kichekesho sana hiki.RA, EL, Chenge, Mkapa wakifika kwenye media hence justice done!

    Kama Zito ana tuhuma lazima kuna watu amewakosea then hao watu inabidi wamchukulie hatua kali(kama tuhuma zipo) asipochukuliwa hatua then inabidi ujiulize inawezekana ulizosema tuhuma hazikuwa tuhuma bali facts!

    Nitashangaa Zito naye akienda kwenye media eti anajibu tuhuma zipi? kamfanyia nani? akikaa kimya je?

    Nchi hii itafika muda kila mtaa au kijiji una gazeti lake, achilia mbali matajiri!!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lol... wewe na Kibs hampikiki kabisa :)

    Kibs mtaalam wa mambo mengi ya mazingira. Alishaelezea mengi sana katika hii nyanja, haswa ya waste management. Amediriki hata kuelezea jambo moja ambalo linahusiana na FLYING TOILETS kule Zenji!!

    Btw, heading ya thread ilinifanya nije kusema: Mh. Zitto karejea nchini: SO?!!
     
  10. b

    bnhai JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,647
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kujibu hapo. Unless kama watu wanataka kuuza magazeti. Kuna hoja zipi zaidi ya majungu? Hapo strategy ya BWM ndio sahihi.
     
  11. S

    Selungo JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele!!

    Kama ni Kibunango ninaemjua mimi, ukweli ni kilaza kupita vilaza wote. Kwanza angalia eti "Mapinduzi daima". Walimpindua nani? Historia ya uhuru wetu haionyeshi tumepindua utawala wowote. Hivyo hayo mapinduzi yanatoka wapi?

    Agenda kubwa hapa ni Mh. Zitto si kujibu tuhuma, ila kusafisha hali ya hewa kutokana na taarifa mbalimbali zilizotolewa juu yake na chama chake. Ni muhimu yeye angalau kutujuza maoni yake, hasa ukuzingatia kwamba ni "public Figure", hasa kwa vile anawakilisha watanzania kwenye taasisi yenye maslahi kwa watanzania.

    Mh. Zitto kwa vile ni member humu ndani, tunajua atasoma maoni yetu na kwa busara zake tunaamini ata- "Set Climate".
     
  12. L

    Lampart Senior Member

    #12
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nd. Kibunango,

    Tuhuma hana, isipokuwa wengine tungelipenda kujua tu kama ile barua bado anatembea tembea nayo mfukoni au kaiacha huko huko Ujerumani!
     
  13. b

    bnhai JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,647
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna cha maana hapo? Kwani mtu anatumia muda gani kuandika barua hadi atembee nayo. It is a matter of second. Akiongelea haya basi na yeye kwishneii. Nashauri angekwenda kwa wapiga kura wake akawaeleze anavyotekeleza aliyowaahidi.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtu kama Zitto atatumia miezi miwili kuandika hii barua.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Zijaona kama Zitto ana tuhuma za kujibu....anajibu nini sasa na kwa manufaa ya nani??anataka kutupotezea timing to ya mambo yetu ya hepi nyu iya huku LAMU
     
  16. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Zitto karudi na kama kweli ni mwanaJF mimi kama mimi nampa ushauri ufuatao, asije akaitisha mkutano na waandishi wa habari kuzungumzia tuhuma kama zipo ama yaliyokuwa yakisemwa na watu wakati yeye hayupo, atazua maswali mengi kuliko majibu. Ajue kwamba wabaya wake na wabaya wa Chadema wanatumia mbinu mbalimbali ikiwa pamoja na kuzusha kitu ili alazimike kujibu na atakapojibu tu hatajua ni wapi na lini aliingia mtegoni. Akumbuke alivyoingia mtego wa Dowans.
    Kwamfano, ukiambiwa mahakamani " unatuhumiwa kuwa ulihusika kumuua marehemu" ukijibu "mimi sikumuua" utaulizwa sasa basi tuambie aliyemuua kama sio wewe, hapo utalazimika kuongea kiswahili kireefuu mwisho utajikuta umejichanganya. Yeye Zitto aendelee tu na mikutano ya kawaida, kwenye mikutano hiyo watu wataanza kuulizana kama kweli aliandika barua ya kujiuzuru mbona anamwaga sera tu na operation sangara mwendo mdundo?,watakuwa wamejijibu wenyewe. Ni logic ndogo sana.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na kule kwenye mambo ya kikubwa, Kib rocks!
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    sooooo what?????

     
  19. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mfadhili wako mbowe, baba mkwe wake pamoja na wewe msingekuwa terrified kiasi hicho..kichwa hicho kinawasumbua chadema nzima poleni..
     
  20. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hana tuhuma za kujibu.mwacheni achape kazi.
     
Loading...