Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto aongea na Power Breakfast ya Clouds FM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ThinkPad, Dec 14, 2009.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Katika kipindi cha power breakfast Zitto alonga live nakusema hato ondoka chadema wala atarajii kuondoka Chadema.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nina hints za maongezi ya Zitto na Gerald Hando wa Clouds Fm

    1. Sijaondoka CHADEMA, sitarajii Kuondoka na nilijiunga chadema nikiwa na miaka 16 kwahiyo nusu ya maisha yangu ni CHADEMA

    2. CHADEMA ni zaidi ya chama cha siasa, katika vuguvugu hilo wengi wameumia.....

    3. Kugombea uenyekiti halikuwa tatizo na nilipoondoa jina langu nilitangaza kuvunja makundi yote....sikuwa na kundi, nililivunja

    4.Kuhusu Kfulila...Maamuzi hayakuwa sahihi...kwa sababu haukuwa muda muafaka wa kufanya maamuzi kama yale, CCM wanangombana na sisi tugombane?

    5.Kafulila hakufanya kosa lolote

    6.Matatizo kwenye vyama vya siasa ni jambo la kawaida

    7. Kuhusu kumsapoti Kafulila...

    CHADEMA imekuwa ikiharibu matokeo Kigoma kaskazini na sitakubali tupoteze tena. Lengo letu ni kupunguza idadi ya wabunge wa CCM bungeni. Chadema ilikuwa ya tatu na NCCR mageuzi ilikuwa ya pili kwaiyo kura za CHADEMA ukichanganya na za NCCR zinazidi za CCM. Sio Kafulila tu hata wengine kwenye majimbo mengine nitakuwa tayari kutoa muda wangu kuwasapoti

    8. Kuhusu kutoa magari matatu....Sina hayo magari..nitayatoa wapi magari yote hayo nadhani ni maneno tu yamekuzwa

    9.Siamini kama chadema wataweka mgombea Kigoma Kaskazini na hata wakiweka siamini kama tutashinda sana sana tutagawakura

    10. Tarehe 11 Januari nitakuja kwenye vikao vya kamati za Bunge nitaongea na wanachama wa tawi langu la Mwandiga ili tukubaliane kama nigombee tena ubunge au nisigombee kwa sababu malengo yangu mwaka 2006 ilikuwa niwe mbunge kwa term moja tu.

    11. Mara ya mwisho kuongea na Mbowe:........Tunaongea mara kwa mara
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    EEH!
    politiksi ngumu sana
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Zitto msanii tu
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee umehama siku hizi?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tupo sambamba!
    nilikuwa nashangaa ii thredi!
    unajua thread za zitto ni kama series fulani inayoonyeshwa kila siku
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Inawezekananaje amsurpot mwanahama wa chama kingine ashinde uchaguzi? Hiyo itakuwa kwa maslahi ya chama au binafsi?

    Hili la Kafulila alijikanyaga. Halina mashiko. aseme tu anataka kumfuata huko NCCR.
     
  8. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuendelea kusisitiza Kafulila hakua na makosa nadhani ameteleza kidogo.Kama viongozi wenzake waliona anamakosa na kumvua uongozi, si sahihi kusema hana makosa.
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh mpwaaaa ni kwasababu watu wana majungu na fitna, unafiki na kupenda kukuza mambo na ndio maana zime kaaa kama series.

     
  10. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nampa big up sana Zitto, huyu jamaa ana vision ya kipekee na laiti opposition leaders wengine wangefata model yake then tungekuwa mbali kama taifa..

    Sishangai zitto kumpigia kifua Kafulila:
    Eti b'se ni chama kinginine jamani plz eleweni kwamba he's doing that for the benefit of opposition side, rather than that, tukubali kuwa CCM itachukua tena hilo jimbo na ikumbukwe kuwa lilikosekana kizembe tuu (kutokuwa na umoja ndani ya upinzani) ni kwanini tusiachiane majimbo, kwanini tusipeane support na kwanini tusiwe na sauti moja?..

    BIG UP "Zitto"!!
     
  11. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    itakuwa ni kwa maslahi ya upinzani
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sioni ubaya wowote iwapo lengo ni kuhakikisha ccm haitoboi. wacha amsapoti ili upinzani uongezeke bungeni.
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Nyerere, JK pamoja na kuwa mwanzilishi na mwasisi wa CCM alishawahi kumsupport na kumpigia kampeni mgombea wa NCCR mageuzi 1995, baada ya kuona mgombea wa CCM alikuwa ni tapeli na pia alikuwa na kahistoria ka ujambazi. Hili sio geni.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini Chadema waweke mgombea mwingine kwenye jimbo la Zitto?
     
  15. w

    wakumbuli Senior Member

    #15
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafakari
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Dec 14, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    anatia shaka sana katika fikra zake na uadilifu wake, hakika CHADEMA haitamfukuza na wamegundua janja yake ya kutaka kukivuruga chama kwa maana yakutaka kupata umaarufu kupitia kufukuzwa kwake.
    wamemstukia .
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    If wishes were horses, beggars could ride.... endelea ku-write your own script!!!



    ...or, were you just thinking aloud?
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Zitto zidi kuwa na msimamo hivyo hivyo kwani ndio utakaokupelekea kuwa mwanasiasa mahiri.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    To be honest , Zito kusema nakipenda Chadema na hatahama, na pia kusema kuhusu Kafulila Chadema walikosea, this only place him far above many politicians. Huwa anasema anachoamini, na hapa kueleweka pia kunakuwa kazi sana
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni kweli viongozi wenzie wamekwishamstukia na kugundua kuwa jamaa anapenda mshiko; he is in Chadema to destabilize the party. The leadership in Chadema will slowly kill him politically by sidelining him so that he does not have access to sensitive Chadema information and ultimately mwenyewe atakimbia!!!!
     
Loading...