Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZITTO anakubalika zaidi ya Dk SLAA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkigoma, Apr 24, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kijana mwenye muono wa mbali, busara ya hali ya juu, uwezo wa kujenga hoja, anakubalika na kada zote hata ccm wanamkubali, mtu mwenye uchungu na taifa lake, mzalendo. ni juzi tu ameweza kupigania katika chaguzi ndogo ambapo aliweza kuzipigania kata za kiwira, lizaboni na kirumba, ameweza kujenga hoja mpaka akaweza kuwashawishi Cuf kutia saini katika kutafuta majina 70. huyu ndiye kijana tunayemtaka aongoze Taifa letu 2015 iwe kupitia CDM au chama chochote cha upinzani.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mhhh! Let the boy grow and mature as a prominent politicians. Hakuna ambaye anafanikiwa peke yake wala hana role model.
     
  3. Ishina

    Ishina Senior Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha choko-choko wewe, kwa sasa CDM ime-concentrate kwenye M4C! Kampeni za kutafuta mgombea urais kupitia CDM bado hazijaaanza. Subir muda wake ufike, kwa sasa tunahitaji kushirikiaana na kuongeza nguvu kukijenga chama hasa sehemu za vijijini.
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    So what?!!!!!!
     
  5. L

    Lorah JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha mambo ya ajabu....
    tuna discuss msiba wa Nchi yetu na mali zake wewe unaleta mambo ya ushindani kuwa nani anakubalika zaidi?? Huna tofauti na ile Mibunge ya sisiemu iliyokuwa inapiga kelele halafu haiwezi kuchukua maamuzi...
    Watanzania tumevaa nguo nyeusi tunaomboleza wewe unapita na kimini kilichochanwa NYUMA tena cha Blue??
     
  6. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nafasi yake bungeni sasa hivi ni wakati wake, Dr alishafanya hiyo akiwa mjengoni nae
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hapa lazima wakina Rejao na Ritz watie timu, make wanapenda sana thread za aina hii
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mapema sana kumfananisha na slaa wacha afanye kazi kwanza miaka 10 ndo naweza nikaja na dhana ya kumfanaisha na slaa ila namkubali sana.Anasimamia kile anachokiamini kama deo filikunjombe.Ila kumfananisha na slaa bado ananafasi ya kumfikia mzee kama atakuwa msikivu na kujifunza kile asichojua.
     
  9. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna watu huwa wagumu kuelewa kweli, ishu ya urais huu sio wakati wake kwa cdm lakini mmeng'ang'ania zitto kuwa rais utadhani wewe ndo mwamuzi wa cdm wote nyie ndo mnamtia ujinga huyo dogo nyambafu.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngoma nzito kujua nani zaidi, tuanzishe akaunti ya kuwapigia kura kuondoa mzizi wa fitina
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umejuaje??? tayari nimeshapita hapa....
    Una jingine?
     
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuwa mwangalifu unapompamba mtu hzo sifa zote isije ikawa kuna mtu anamtengeneza au chama chake ndiyo kinamuweka juu. ukitaka kujua nguvu ya mtu awe mgombea bnafsi hapo ndiyo tutajua ila kwa sasa tuyaache muda ukifika watu tutajua nani ni nani
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Anakubalika lkn Dr slaa level zingine zile,zitto bado sana tumpe mda zitto labda 2025
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu anataka kutuöndoa ktk move,kuwa magamba shurti uwa na akili ya maiti.zitto bado sana
     
  15. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Source.....?
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,313
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Tungeachana na majina yao, tukajikita zaidi kwenye policies zao, toka wawe viongozi wamefanya nini in terms of policies productive kwa taifa, badala ya uyanga na simba.

    Wwillie!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Anzisheni kura ya kuwapigia mabumunda yenu ya CCM kura!!
    get the F out of CHADEMA business!!
     
  18. K

    KWA MSISI Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji ukombozi wa kifikra zaidi.
    Hoja yako ni dhaifu na wakati wake bado pia.kwa sasa tunahitaji hoja za kujenga chama.
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hapa hata Rejao na FaizaFox watakuunga mkono
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulitakiwa useme, kwa sasa Zito anasikika zaidi ya Slaa. Hii ni kwa sababu yuko mjengoni. Jikumbushe bunge lililopita wakati Dr. Slaa yuko ndani utanielewa naamini.
     
Loading...