Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto amshauri Wema kuhusu Maisha!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Apr 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    ---NI CORAL BEACH HOTEL MASAKI
    ---WAKAA ZAIDI YA MASAA SITA
    ---ZITTO AKIRI ,WEMA AKANA

    Siku chache vaada ya kumwagana na jumbe yussuf;aliedaiwa kuwa ni mpenzi wake;wema sepetu amenaswa na mbunge yanki zitto katika majani ya hotel ya coral beach.

    Mtoa chanzo anasema ilipewa dili hilo na mmoja wa wafanyakazi wa hotel hiyo ambaye hakutaka achorwe gazetini...bila kusita waandishi walitia timu... Walipofika mahali walipotonywa wakiwa njian wema alifika sehemu hiyo na kuchagua kukaa kwenye bustani ,kisha akapozi kwa dk chache Mh Zitto nae akaingia na kumtaka kukaa nae meza moja.

    Baada ya mapaparazi wetu kupiga macho bustanini na kuwaona waili hao walitafuta pozi la kuchabo kila kilichokuwa kikiendelea baina ya watu hao maarufu, yalikuwa ni mazungumzo yaliyodumu kwa muda wa saa sita ambapo kwa mujibu wa mfanyakazi aliekuwa akiwasogelea mara kwa mara na kutupa taarifa aligundua mmoja wa msemaji mkuu alikuwa ZITTO KABWE akitoa nasaha zake kwa mrembo huyo....ilibidi waandishi wetu kumdadisi mfanyakazi hyo kama kuna uwezekano wa kusikia chochote kikitetwa...wema alikuwa akipata ushauri wa maisha kufutia sakata la skendo zlizomkumba

    Mheshimiwa anampa ushauri anamtaka kutulia nyumbani kwa mama yake na pia kuplan maisha yake ya baaadae

    ili kupata ukweli wa juu ya mazungumzo hayo walimwendea hewani mh zitto ambapo alikiri kuwa eneo hilo lakini alikataa kuwa na wema...kwa upande wa wema ambae kwa upande wa wake anakula bata na mama yake.... alikana kuwepo sehemu hiyo wakati mbunge akisema alimwona....

    tuanmpongeza mbunge Zitto kwa ushauri nasaha ila tunaomba afanye hivyo kwa kuandaa kozi maalum za ushauri kuna madada wengi sana walio maofisini wanaoishi maisha machafu sana, badala ya kuwafwata hawa ma miss.

    Tunamtakia kila la kheri!
     
    Last edited by a moderator: Apr 29, 2009
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    If this account is to be trusted then the Zitto stock is fastly nosediving.

    But I seriously smell tabloidism here.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi stori yenyewe ilivyoandikwa tu inakufanya mtu utilie shaka ukweli wa kinachoongelewa lakini tena huwezi jua, inawezekana ikawa kinachosemwa ni kweli.
     
  4. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #4
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    hatuwezi kuchangia clip za ijumaa hapa ..ipelekwe udakus....
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu hii siyo Siasa, hebu tuwe wastaarabu!
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Huku sio mahali pake, lakini mbona ZITO siki hizi haonekani hapa JF?
     
  7. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    udaku udaku mod pelekeni kunakohusika hapa tunajadili issue za maendeleo ya taifa letu kwa ujumla
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    JAmani, this is not JF standard!!!! Waanzishe Ze Utamu ingine si hapa
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heri mimi sijasema
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Apr 29, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..huu ni udaku sasa.

    ..moderator futa kabisa posting hii.

    ..sidhani kama inastahili kuwepo ktk ukumbi wowote ule wa jamii forums.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Duuu tena Jukwaa la siasa!
     
  12. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hehehe, mungongo mungongo yuko wapi?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Mugongo Mugongo ni January Makamba
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa hii mnaita udaku kwa sababu anayezungumziwa nai Zitto au?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli MODS futa hii aisee
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Apr 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Tena bila ushahidi...unajua huwezi kui-dismiss completely hii habari unless una ushahidi wa kupingana na kilichoandikwa!!!
     
  17. K

    Karandinga Member

    #17
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2008
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sooo?? What's this got to do with us?
     
  18. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    I dont see anything wrong kama Zitto alikutana na Wema wakawa na mazungumzo ya mda mrefu. What is wrong with that? Kwani ukiwa mbunge..jamani huruhusiwi kuwa na social life? Hata kama angekuwa anaomba ammegee..whats wrong with that? Jamani after all Zitto is just a young man with human needs just like me and you. Unajua mimi nimeona ni breaking news..nikajua labda mheshimiwa amefumaniwa au something related to that..

    I really dont see anything wrong with this. Hii habari huwezi kuiita udaku wala siasa..kifupi haina substance yoyote...maana Zitto kukutana na Wema wakafanya maongezi..hakuna ubaya. Sema tuu basi..people want to create news/attention even where it doesnt exist.


    Mheshimiwa Zitto..wewe kama unaomba umegewe..Kila lakheri mkuu...ila..ushauri wangu: Play it safe!

    Masanja,
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 29, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Inawezekana Zitto kesha mmega Wema...heheheheheee
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ndiyo haya JKN aliwaambia Wakenya kuwa ukisikia mimi natembea na mama yako......... Najua itakuwa ngumu sana kupinga kwa kuthibisha kwa Zitto si baba yako wa kufikia.
     
Loading...