Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Ameoa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Prophet, Jun 16, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka tu kujua marital status ya mbunge wangu shupavu. Zitto Zuberi Kabwe.

    amani kwenyu.

    Nabii
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    bado,unatamani akuoe?utaweza ndoa za mitala wewe?
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sijui kama kutakuwa na mchango kwa Taifa na hili swali lako maana maada ya yeye utaenda kwa Kafulila na wengine .Lakini umekuwa polite nasema yes ana mwenzake na ana mtoto anaitwa Chachage wa kiume .
     
  4. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hajaoa, naona mademu wanampapatikia ile mbaya....
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    crap!!
     
  6. c

    chipanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Hii kweli ni chit-chat!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukishajua itakusaidia nini? Or wataka na wewe kuolewa??
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    msilete hasira hapa ni chit-chat jamani
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    M-PM yupo hapa jamvini,ninachojua amezaa na dada mmoja anafundisha pale UDSM
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lugha uliyotumia ndiyo imekuwa mwokozi wako vinginevyo ungejutia kuuliza swali la libinafsi lisilo na tija katika maendeleo ya taifa.

    Huyo kathibitisha madai yangu kuwa lugha imekuokoa na kukujuza ukweli, HAJAOA LAKINI ANNA MTOTO.



    Huyu nae kaona akunyooshee japokuwa anajua ni ngumu Ku PM mtu kwa jambo kama hilo, kwanza atashituka kwa sababu hakujui na pili ni mambo yake binafsi ambayo pengine asingependa watu wayajue.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Maana ya kuoa ni nini?
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Marehemu....amin.a...wa chifup wa mpak.njia
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukishajua itakusaidia nini?? Unamtaka???
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado yupo yupo tu
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii nayo kali, itakusaidia nini ukishajua?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmh!
    .
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chachage dah kweli kuna majina
     
  18. m

    mhondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Chachage ni jina la Profesa mmoja aliyekuwa maarufu sana pale UDSM na sasa ni marehemu. Inawezekana, kama ni kweli mtoto wake ana jina hilo, Mh. alikuwa anamheshimu kwahiyo kwa kumkumbuka akaamua kumpa mtoto wake jina hilo.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    du!...............
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kaka sio muoji huyo... kazaa na dada mmoja msomi very potential na wanapendeza
    as a couple but hataki kumuoa huyo dada.... Naamini yuko ki kazi zaidi...
     
Loading...