Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto amchimba mkwara Mkullo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chiwaso, Oct 13, 2011.

  1. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,395
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    eti atamwaga nyeti za Ufisadi wa uchunguzi uliofanywa na CAG dhidi ya Shirika Hodhi la Mashirika ya Umma (CHC) ambao anasema Waziri Mkullo anampango wa kuchakuchua matokeo
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  3. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngoma baado mbichi, tusubiri kupambazuke mengi tutayashuhudia.
     
  4. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,395
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Mtanzania(ISSN 0856-7573 Na. 04126) ya Alhamisi ya tarehe 13/10/2011
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na mimi najiuliza kwa nini suala hili liingiliwe mapema hivi. Tunafichwa nini?
     
  6. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,395
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    watu wapo to proactive, unakumbuka ujanja wa hivi ulitumika kuonyesha madudu wozara ya mambo ya ndani ktk salaka lile la vitambulisho vya taifa. Lilitolewa hadharani na Dr slaa, Likamuumbua waziri Masha. Hope Zito anataka kutumia the same style. Hope full.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Zitto amesema ataongea na waandishi leo kuhusu swala la Mkulo kuvunja board ya Consolidated Holding.
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri hatua stahiki dhidi ya Mkullo, ikiwa ni pamoja na kupewa PI kwa sababu nasikia kajamaa kanatokea Malawi.
     
  9. Eliya

    Eliya Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Zitto namwamini kwa hoja nzito zenye nguvu. Mtu akitaka kukinga hoja zake anapaswa awe na misuli hasa ya kihoja la sivyo anaenda na hicho kimbunga cha Zitto.
    Masikio yetu na macho yetu kwa sasa tumeyaelekeza kwa Zitto kusikia yaliyojiri ndani ya CHC.
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sure! lakini naona kuna chain about this! Mkulo yuko front.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    baada ya Zitto tuta omba ufafanuzi wa kina
     
  12. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkulo analo...zitto tafadhali fumua uozo wa mkulo
     
  13. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,324
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Mbona ka sielewi hivi.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Zitto tunasubiria uozo wa Mkullo.
     
  15. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkulo kwa sakata ili inabidi tuu uachie ngazi sio kung'ang'ania madaraka tayar umeoza
     
  16. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Kabwe Zitto tunakuomba tuwekee ukweli katika hili.
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zitto changanya na za kwako (kama mbayuwayu), Si wote wanaokushauri humu JF wanakutakia mema. Take it very carefully.
     
  18. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ngoja tuone kama huyo mkulo atajiuzuru.
    Nidhamu hakuna, uzalendo hiyo haitakiwi.
    Mkulo fanya ubabe jk atakukingia kifua.
    Tunasubiri tamko la mkama na nape.
     
Loading...