Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto alipuka posho za wabunge kuongezeka kimya kimya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngeleshi, Nov 28, 2011.

  1. N

    Ngeleshi Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bwana zito kabwe amenukuliwa na vyombo vya habari kuwa anamwomba katibu mkuu wa chadema Dr. Slaa kuitisha kikao cha dharura kulizugumzia swala hilo la posho kupandishwa kinyamela kwa kuwa sera ya CDM ya mwaka 2010 inakataa posho kubwa za watumishi wa serikali. Zitto amesema watajadili hizo posho na kutoa tamko kwani posho za wabunge zimepanda kimya kimya.
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    zito ameongee akiwa wapi?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    si kwa CDM tu.wananchi wote wana haki kujulishwa na hizo mamlaka. Isije kuwa ni mchezo umefanyika kuwa instead of receiving double allowances which leads complains lets double it so as we get the same without complains
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli hii serikali ni kama sikio la kufa, nasikia baadhi ya watumishi bado hawajapata mishahara wao wanakimbilia kupandisha maposho.
    Watoto wetu hawana vitabu, madawati, madawa hakuna lakini wao wanajali matumbo yao tu.
    Zitto walipue hao.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,210
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Zitto anatafuta sifa tena.
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulitaka afanyeje?
     
  7. R

    Radi Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Do kweli we ni Nyani Ngabu:shock:,,no more comment".
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    wewe nani kakutuma?? Au uko katika payroll ya ccm?? Au unajipendekeza uonekane kwa unawawafanyia wema?? Bull shit
     
  9. Luther3

    Luther3 Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We boga kweli! boga square!!unafikili kwa ku2mia nyayo zako?
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    we tumbili usirudie hasa inapojadiliwa issue yenye public interest, hujui kuwa mpaka leo mishahara kwa watumishi wengi haijatoka, yani wewe umewakejeli wengi, sijui km umelijua ilo, duuuuh tumbili wewe
     
  11. K

    KANUTI SILAYO Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapa CDM hatuwezi kuongea tukaeleweka na kumbuka hoja ya kuongezeka kwa posho ilianzishwa na mbunge wa CUF jina si mkumbuki
    mbunge wangu Joseph Roman Selasini akaichangia na kuiundia hoja kua kweli posho iongezwe wakamshangilia kweli
    ila makamanda wa ukweli walikua Arusha kwenye kesi na Mpiganaji Zitto alikua India ndo maana wao watashangaa
    ila kama ulifuatilia bunge utakumbuka hiyo siku mbunge wangu alipotoa boko
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sifa zipi?Kwa lipi?Asifiwe na nani?Hivi unajua hizo posho ni kodi zetu ambazo tunazilipa kwa jasho?Hivi mtu kuhoji mgawanyo usio sawa wa keki yetu anakuwa anatafuta sifa?Sasa nimeamini kumbe nchi ikilaaniwa na sehemu ya wananchi wake nao wanalaaniwa!
     
  13. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado kuna watu wanayapenda hayo yanayofanywa chini ya Uvungu, kiasi watu wanapouliza wanasema inatafutwa sifa!!!!! Kweli safari ni ndefu sijui nao wamo?
     
  14. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    ishakula kwetu tena....uroho umewazidi huku wananchi wakitopea katika lindi la umasikini.....hawa wabunge wanawawakilisha wananchi wa nchi ipi ?
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mmetandikwa na Anti Virus with no apology na wale Vinega kutokana na huu upuuzi wenu. Muulize Masoud Kipanya atakwambia kuwa nanii yako Ruge sio mtu mzuri. Kwanza we hulipi kodi Tanzania unafagia barabara US huwezi kuwa na uchungu na hizi hela zetu tunazokatwa kila kukicha kama kodi
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Hivi issues za posho anayezungumzia ndani ya CDM ni zito tu?

    huyu jamaa alikuwa india wakati wenzake CDM wanavuta mshiko wa nguvu bungeni...leo hii analalamika na kutaka slaa awaite wote wajadili???

    Zito CDM wenzako siyo wasafi kivile..sema lingine
     
  17. N

    Ngeleshi Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Zitto alikua akifanya mahojiano na cloud radio, na taarifa hiyo kurushwa katika kipindi cha amplifier cha clouds jion ya leo.
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwani wabunge ni watumishi wa serikali?
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zitto mwenyewe India alienda kwa kodi zetu!
    Kwa hiyo ngoma ni droo tu
     
  20. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    vyovyote itakavyokuwa either watumishi wa serikali au wa umma,la msingi ni kuwa posho na mishahara yao vinatoka hazina kuu! Na ni kodi za watanzani! Wasijigawie watakavyo huku watanzania wengine tunakufa njaa!
     
Loading...