Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Alazwa Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpita Njia, Jul 9, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    zimenifikia taarifa za uhakika kuwa Zitto alizidiwa jana majira ya usiku na ilipofika saa 5 usiku, watu walio karibu walilazimika kumkimbiza katika Hospitali ya taifa Muhimbili ambako amelazwa hadi hivi sasa. Sijapata taarifa anasumbuliwa na nini hasa.
    Natanguliza pole zangu kwake na kumuombea apone haraka na kurejea katika afya yake njema, bado taifa linamuhitaji.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Muhimu awe hakufanya uchoyo na makaburasha na zana amekwisha kuronyoa kwa wengine.
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunamwomba Mwenyezi Mungu amjalie afya njema mapema aweze kurudi kuwatumikia wananchi wake.
    Get well soon Zitto.
     
  4. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Keep us informed plz. Get well soon Zitto. Wish you all the best.
     
  5. M

    Mnyoofu Senior Member

    #5
    Jul 9, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    MN

    Endelea kutuhabarisha kitu gani kinaendelea, tunamtakia afya njema na apone haraka!

    We are mindful coz he is representing the will of people, he is a genuine agent of change and persistenly dareful.

    Take no chance, wabaya, na wabinafsi wanaojifanya miungu Mtu huwa wanatumia mianya kama hii kusubortage. Lets be vigilant in protecting such leaders!
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mungu AMPE UZIMA mara moja kwani Tunamwitaji.
    Na kama kuna mkono wa MTU basi watamwaga damu bongo.
     
  7. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe nafuu salama.... Pia awape nguvu madawa na madaktari waweze kumhudumia vyema!!
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hajambo, anaendelea kuangaliwa afya yake na Inshaalah atarejea nyumbani wakati wowote kuanzia leo baada ya kufanyiwa uchunguzi wa kina wa afya yake. Yuko katika mikono salama.
     
  9. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unajua tushaumwa NYOKA,hivyo tukiguswa unyoya tu....MUNGU aepushiye mbali,twamtakia Mhe.Zitto heri na twamuombea afya njema.
    please keep us posted on this very important issue.
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I was really worried baada ya kugundua kuwa hata Dr Slaa naye ameshindwa kuhudhuria kikao cha bunge cha asubuhi.
     
  11. L

    LeoKweli JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani msisahau zito ni binadamu kama binadamu wengine,ila tunamwombea apone haraka
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ndumba hizo zinatafuta roho ya mtu ,yaani ule ukumbi wa Bunge ulikuwa usifanyiwe kikao chochote mpaka Serikali ifanye tambiko.
    Yaani jamaa kaonekana anakwanga na kumwaga maunga ya mifupa ya watoto wachanga(Wameishagundua kwenye maabara kuwa ni unga wa mifupa ya binadamu ila wameamua kuficha kuepuka aibu))
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mkuu nawe kwa kuamrisha hujambo.

    Kama kweli ni mgonjwa nawaombea wote pamoja naye na wagonjwa wote walio hapo mhimbili walio lazwa naye na pia kote dunia Mungu apate kuwashushia mkono wa rehema na hatimaye warejee ktk hali yao ya kawaida na kwayo wapate kukutukuza wewe ulie Juu Bwana wa mabwana
     
  14. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    May the good Lord bless and protect all those raising thier voices for the people. Get well soon Zitto there are many of us pryaing for you.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii habari mimi siipendi sana kwani hata ule mjadala wa Chifupa niikuwa nikiufuatilia toka mwanzo na watu wakidhani ni utani utani mara KAFA!

    Tunataka mtupe UPDATE na kama ni kamalaria tu ama kaugonjwa ka kawaida kwetu wanandamu basi pia tujulishwe ili tusianze kuwa na wasi wasi kwani ni rahisi sana kwetu kufikiria vibaya.

    Ni watu wengi sana wamedhurika hapo BONGO na hakuna kinachofanyika na badala yake watu husahahu!

    Ni wakatiwa kudai taarifa zote za uchunguzi zitolewe kuanzia na kilichomsibu Mwakyembe pamoja habari za UCHAWI ambao spika mwenyewe ameshindwa kutupa taarifa na bado bunge linaendelea!

    Spika Sitta kama matatizo ya Zitto yamesababishwa na mtu yeyote huko BUNGENI..BASI NA WEWE UNA LAWAMA ZA KUBEBA!
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimemuamrisha nani?
     
  17. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Subutu ... damu yako pengine .. mambo ya siasa hayo wanaofaidi ni wenyewe ... sisi tutamwaga wino tu .. tusichafue nchi yetu bwana .
     
  18. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Anaendelea vizuri na huenda akapata discharge muda wowote kuanzia sasa ,japo kaugua kipindi kibaya kwani mchango wake kwenye hotuba ya madini ulikuwa unahitaqjika sana sana .

    Mungu yuu upande wa Zitto hivyo msihofu atapona .
     
  19. M

    Mama JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Get well soon Zitto, malaria kali lbda, alikuwa kwenye ziara jimboni kwake na Tanga, amechanganya mbu tu. Msihofu ndugu zangu.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jul 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    get well soon.. bwana mdogo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...