Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto alazwa Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 11, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MBUNGE wa Kigoma Kaskazini, Kabwe Zitto (CHADEMA), amelazwa katika Hospitali ya Aga Khan, jijini Dar es Salaam, baada ya hali yake ya afya kuzorota ghafla.

    Hali hiyo imetokea siku moja baada ya kurejea jijini Dar es Salaam akitokea Bagamoyo ambako yeye na wabunge wengine wa Chadema walikutana kwa siku tatu kwa ajili ya `semina elekezi’.

    Katika semina hiyo, Zitto alikuwa mmoja wa watoa mada na mwezeshaji katika `kuwafunda’ wabunge wengine wa chama hicho ambao pamoja na wale wa Viti Maalumu, jumla yao inakaribia 50.

    Habari za uhakika kutoka kwa ndugu na marafiki wa karibu wa mwanasiasa huyo zilizopatikana jana, zilikuwa zikieleza kuwa, mwanasiasa huyo machachari alifikishwa katika hospitali hiyo jana majira ya saa 8 mchana.

    Ingawa awali hakuweza kuzungumza kutokana na kuzungukwa na jopo la madaktari, baadaye ilifahamika kuwa alikuwa anaugua malaria kutokana na vipimo vyake kuonesha ana vijidudu viwili vya ugonjwa.

    Lakini baadaye alipotembelewa tena katika chumba namba 357 alikokuwa amelazwa, Zitto hakuwa tayari kuzungumza lolote kuhusu afya yake zaidi ya kusema anachofahamu ni kwamba alikuwa amepumzishwa hospitalini hapo na hali yake inaendelea vizuri akisubiri kuruhusiwa wakati wowote.

    Baadhi ya rafiki zake wa karibu ambao hawakutaka kutaja majina yao walisema Mbunge huyo aliugua ghafla jana na wanadhani hali hiyo inaweza kuwa imesababishwa na uchovu au mshtuko kutokana na taarifa zisizo rasmi zinazosikika mara kwa mara juu ya `mpasuko’ baina yake na baadhi ya viongozi wa juu wa chama hicho.

    Hivi karibuni Zitto aliingia kwenye msukosuko wa kisiasa baada ya kupingana na msimamo wa chama hicho wa kutoka nje ya Bunge wakati Rais Kikwete alipokuwa akilihutubia kwa mara ya kwanza Bunge la 10 mjini Dodoma hivi karibuni.

    Kwa upande wake Mnadhimu Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni, Tundu Lissu alikaririwa hivi karibuni akisema kuwa hali ya kisiasa ndani ya Chadema ni shwari na hakuna mtafaruku utakaotokea kama ambavyo imekuwa ikiripotiwa na baadhi ya vyombo vya habari.

    Hadi tunakwenda mitamboni ilielezwa kuwa, afya yake ilikuwa inaendelea kuimarika.
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KijaNA mdogo afya mgogoro au ndio presha ya kuwekwa kiti moto? ajiudzuru tuu arudi CCM.
     
  3. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tunamwombea kwa Mungu apone na akishapona aache unafiki ndani ya Chadema na aombe msamaha kwa watanzania wazalendo.Zitto Mganga njaa hivyo tuwe makini nae,asipo itisha mkutano na waandishi wa habari kuuomba msamaha umma wa wataka haki zito afukuzwe uanachama
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Namtakia ahueni atoke mapema maradhi ni kitu cha kawaida kwa binadamu! People's Power:whoo:
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu ni wa kufukuza tu
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bado hawajaanza wimbo kwamba akina Mbowe ndiyo sababu ya ugonjwa wake? Kwamba wamemtilia sumu ili afe kwa sababu alikataa kutoka nje ya Bunge?

    Wimbo wa kipuuzi kama huo ulikuwapo kwa Chacha Wangwe!
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndio tatizo letu watanzania kudharau kufanya check up za afya zetu mara kwa mara wengine hupuuzi sana kufanya check up za mara kwa mara jamani huwa inasaidia ukifanya check ya mwili wako,

    Sasa bwana Zitto utakuta anamrundiko wa magonjwa tele mwilini mwake bila ya yeye kujua mpaka kagonjwa kamoja kaibuke ndio kanazua na mengine
     
  8. i

    ifolako Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtanzania wameandika eti kanyweshwa sumu bagamoyo,ni sumu gani hiyo?
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    get well soon
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati alishutumiwa kuwa alikuwa ana mahusiano ya kimapenzi na mbunge mwenzie aliyekuwa mke wa mtu ambae ni marehemu sasa; isije ikawa ngoma ndio inaanza kulia halafu mkasingizia kuwa amelishwa sumu!!
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umeniwahi mkuu. Nami nilikuwa na mawazo along those lines!!!
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namtakia afya njema
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hilo gazeti la Rostam ndiyo lilikuwa kinara mwaka juzi katika kueneza eti Chacha Wangwe aliuawa na viongozi wa Chadema. Sitashangaa kjwa kuandika kitu kama hicho hivi sasa.

    By the way si tulisikia kwamba gazeti hilo limeanza kujirekebisha na sasa linaandika habari za kuuzika -- imekuwaje tena? Kweli mtu mwongo haach asili!!!!
     
  14. C

    Cecy10 Member

    #14
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Maradhi ni kawaida, kama malaria ni ugonjwa ambao unafahamika na kama ni mengine hayo ambayo wanasema mshutuko, mimi sioni kama hiyo ni mshutuko huo ni uzushi tu watu ili kutumiza malengo yao. Yeye kama ameambiwa kuna moja, mbili, tatu ajibu tu vizuri kama anaona kuna utata anaruhusiwa kumwaga manyanga na kwenda anakokuta siyo kuzusha maswali mengi yatakayokosa majibu.
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenyewe anaanzisha mjadala mkubwa halafu anashindwa kujibu na kufafanua, badala yake anakimbilia kuumwa! Unapoanzisha jambo uwe tayari kulitetea, au kusema 'sorry' siyo kukiweka chama katika mtihani mkubwa bila ya sababu yoyote ya maana. Chama ni kikubwa kuliko yeye, anapaswa kutambua.
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RIP Chadema


    [​IMG]
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JEYKEYWAUKWELIJoin Date Fri Sep 2010 Posts 192 Thanks 8
    Kibaraka wa ccm wala hatukushangai,na hilo jeneza la makamba na ccm yake!!!
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maxelo naomba umnyamazishe kwanza Jeykeywaukweli anapolute sana. Mtu anaumwa halafu yeye analeta picha ya jeneza? ni utamaduni/uadui gani tulionao watanzania. Kilimasera Congrat kwa kuleta straight details
     
  19. E

    Epifania Senior Member

    #19
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What does that mean now? Tusimfishe, aondoke kwa amani. Nadhani siasa zinamkataa. I hate his words and acts but not to the extent of wish he dies. Atoke CHADEMA basi.
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Iliwahi kujadiliwa HAPA na mjadala ukafungwa.

    Ugua pole Mheshimiwa!
     
Loading...