Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto akutana na kufanya mazungumzo na Nancy Pelocy & Dennis Kucinich!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 19, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mh Zitto Kabwe mbunge wa Kigoma Kaskazini anasema "Nimekutana na kufanya mazungumzo na Spika wa zamani wa Marekani Nancy Pelosi na Mbunge Dennis Kucinich" nawasilisha.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mods,
    Pelekeni hii Jamii Photos.
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thibitisha..... Wastaafu wana influence au anaomba waje kutalii kama Beckham?????
     
  4. m

    montroll JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sioni tatizo hapo, hayo ni kati ya majukumu aliyopewa na umma.
    Itakuwa ishu kama mazungumzo hayo hayahusiani na maendeleo ya nchi na wananchi kwa nama yoyote ile.
    Ni wajibu wake kutumia kila nafasi inapopatikana kupngea na au kubadilshana mwazo na mtu yeyote wa wadhifa wowote na wa nchi yoyote kwa maslahi ya taifa.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! Big up Mh. Zitto Kabwa, wenzio wamefanya mazungumzo na David Beckham!
     
  6. D

    Deo JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Sielewe kabisa hoja ya picha hii na ujumbe wake. Nisaidieni.

    Kwa uelewa wangu mdogo, kwa malengo ya mbali naona ni mbinu za ujima za kupanda ngazi za kisiasa.

    Watanzania na hasa vijana ni lazima tujikomboe na kuhasiwa akili zetu/ mental castration kuwa kupiga picha na mzungu anakuongezea umaarufu.

    Niweie radhi sana Kiganyi lakini nifikirie tu kwa sauti kama lengo ni kumjengea Zitto umaarufu basi ni aibu yako, usilambe miguu ya wengine. Ukiwa kiongozi itakuwaje? Ndio maana tunatoa kila kitu kwa wageni na watu wetu yunawafukuza na kuwafanya watumwa kwenye nchi yao.

    Wana JF ina udhi sana unapoona kiongozi wako wa juu anaona uafahari sana kupiga picha na wasanii, wachezaji na inakuwa jambo kubwa kitaifa. Au pale anapojivunia omba omba.
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Haina mantiki.chadema kwanza
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wanasiasa wanakula good time.
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    viva zito
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zitto yuko Marekani? na kwa ajili gani? au yume kwenye msafara wa JK?
     
  11. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    http://www.wavuti.com/uploads/3/0/7/6/3076464/6771891_orig.jpg

    L-R: Pelosi, Zitto, Kucinich
    Nancy Pelosi, former Speaker of the US Congress met Zitto Kabwe, MP for Kigoma North, Tanzania in her office following introduction by congressman Dennis Kucinich from Ohio.*

    Zitto visited the Capitol to meet Senators and Representatives on pushing for Governance reforms in Tanzania and strengthening accountability of institutions in order to curb corruption and improve service delivery to the people.*

    Zitto is in a private visit to the US. He will talk with Tanzanians living in the US on the 27th of May on various issues, after a brief visit to The Netherlands on Oil and Gas agenda.*

    He is one of the two MPs seriously working on preparing Tanzania for a Natural Gas Economy. He recently coined Tanzania as "The United Republic of Natural Gas" following newly announced discoveries of massive gas reserves in Mtwara, Tanzania.
    *
    Source: http://www.wavuti.com/4/post/2012/05/zitto-kabwe-meets-former-us-speakernancy-pelosi.html?utm_source=feedburner&utm_medium=twitter&utm_campaign=Feed%3A+wavuti+%28Wavuti+%29
     
  12. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    MH ZITTO TAHADHARI SANA NA MAGAMBA WENYEWAO WANASEMA WANA MBINU 99, MAANA HIVI SASA KULE ZANZIBAR UPINZANI HAKUNA TENA NA CCM,MAANA HUCHUKULIWA VIJI TRIP KILA AONDOKAPO KIKWETE NA CUF HUTIPWA, HII YOTE NIKUWALAINISHA WASHE KUBWEKA.

    SASA USIJE UKALEWA KWA VIJI TRIP NA VIJIALAWENSI ,CHAMA PEKEYAKE KINACHOANGALIWA KWA JICHO LA UHASIDI NA CCM HIVI SASA NI CHADEMA.

    TUMEKUKUBALINI CHADEMA KWA KUWA KARIBU NA WANANCHI (WANYONGE) USIJE MUKATUSALITI NA KUKIUZA CHAMA KWA KUNUNULIWA NA CHAMA CHA MAFISATI CHENYE KULINDANA WENYEWE KWA WENYEWE.

    Jee wananchi wawasikilize Serekali(ccm)? au Serekali iwasikilize wananchi(Watanzania)? chakujiuliza Boss ni yupi hapa ccm au Watanzania?
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    So what???
    Cha muhimu siyo picha, nini kimeongelewa??
     
  14. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nancy Pelosi, former Speaker of the US Congress met Zitto Kabwe, MP for Kigoma North, Tanzania in her office following introduction by congressman Dennis Kucinich from Ohio.*

    Zitto visited the Capitol to meet Senators and Representatives on pushing for Governance reforms in Tanzania and strengthening accountability of institutions in order to curb corruption and improve service delivery to the people.*

    Zitto is in a private visit to the US. He will talk with Tanzanians living in the US on the 27th of May on various issues, after a brief visit to The Netherlands on Oil and Gas agenda.*

    He is one of the two MPs seriously working on preparing Tanzania for a Natural Gas Economy. He recently coined Tanzania as "The United Republic of Natural Gas" following newly announced discoveries of massive gas reserves in Mtwara, Tanzania.
    *
    Source: Zitto Kabwe meets former US Speaker,*Nancy Pelosi - wavuti ner&utm_medium=twitter&utm_cam paign=Feed%3A+wavuti+%28Wavuti +%29
     
  15. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamekubali kusaidia nchi ama jimbo?
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    mmmm.... interesting. Article inasema yuko USA kwa private visit which means hayuko huko kwa shughuli za chama! At the same time article inasema yuko huko pushing for accountability, transparency and whatever.
    Accountability una-push toka USA? Hapa sijaelewa. Halafu huyo Dennis Kucinich namuona kama an improved version ya Shibuda fulani.

    I am also curious to know kwanini hii "private" visit ya Zitto ina-coincide the safari ya JK huko Marekani? Pure coincidency? All in all tuombe mungu iwe ni kwa manufaa ya nchi!
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hiyo picha haina maana bali tunataka tujue nn cha muhimu na sio blala za kujipa umaarufu wa kisiasa huku watu tukihangaika na M4C zetu huku.
    Mi binafsi sioni maana sana ya kumsifia mtu kupiga picha na mzungu bali kufanya hivyo ni utumwa fikra ambao unapaswa kupingwa kwa vikali sana pia tusijidharau sisi waafrika.
    Solidarity forever.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wa nchi za magharibi nawachukia kupita kiasi.
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shabashii!!..... DEO Kaangalie ni picha ngapi mwenyekiti wenu kapiga na wazungu tena wasanii,ivi we bwana mdogo Deo unawaza kwa kufikila nini.... Sikutofautishi na Shibuda, kwa akili yako wewe unaweza ukajilinganisha na zito unasema et kapiga picha na wazungu iv kweli zinakufaa kwel
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una hakika ni kwa maslahi ya taifa?Wajinga ndio waliwao.
     
Loading...