Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto akosa sympathy za kutosha baada ya kufikishwa mahakamani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 25, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kwa nini inaonekana Zitto hapati sympathy kubwa kutoka kwa wananchi (hata humu ndani JF) kutokana na kufikishwa kwake mahakamani? Hii ni dalili ya kuwa nyota yange yaanza kufifia kutokana na kauli zake za utata za hivi karibuni?

    Jee wanaChadema in particular wameanza kum-shiti na kuamini ni kweli anatumiwa na watu wanaotaka chama hicho kivurugike?

    Tusisahau kwamba nyota ya kijana huyu iling'aa sana baada ya kutimuliwa Bungeni mwaka 2006 kuhusu suala la Buzwagi. Inawezekana alijisikia sana na hivyo kuanza kufikiria makubwa na kutaka kupiga hatua kubwa kuliko uwezo wake?
     
  2. Y

    Yetuwote Senior Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vyema kama unge muuliza kwanza ni watu wangapi na akina nani amepata sympathy toka kwao. Unacho-present hapa ni fikira zako, huna uhakika. Muulize basi then lete data kamili.
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sina hakika na maoni yako, maana yamekaa kama swali lakini umeweka na najibu yanayotikana na unachoamini. Jambo moja ambalo lazima tujiulize, ni kwa maslahi ya nani? Taifa, Chadema, CCM au nani? Nadhani lazima tuwe makini sana kwa maneno yetu, inaweza kuwa usimsaidie mtu ama kikundi unachokipenda na hili naamini halina maslahi kwa yeyote zaidi ya kutuondoa Watanzania kwenye issue za msingi.

    Mungu Ibariki Tanzania
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    That is the truth, i think it was a pre-planned movement, i doubt even its postponement to after bunge they are waiting to see what will happen, if will be kicked out then the judgment follows to draw more sympathy on him. .
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sympathy gani kwa kibaraka wa mafisadi!!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unataka kusema kukamatwa kwake ilikuwa mind-game?
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kha Wajameni, binadamu huteleza.. mwacheni kijana wa watu ajipange upya aje amefunguka mwaka 2011 siasa ni kupanda na kuteleza na kuporomoka vilevile!
     
Loading...