Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto akamatwa na polisi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MILTON, Nov 4, 2010.

  1. M

    MILTON Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZITTO VIPI
    amaechiwa na Polisi,inasemekana alikuwa ameshikiliwa na polisi -Kigoma
     
  2. M

    MpitaNjia Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uonevu huo, tusije tukasikia baadaye ame-kolimbwa!
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakamate Watanzania wote basi, wametuchosha hawa watu kukamata kamata mmoja mmoja
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ile issue ya mabomu na risasi za moto ni soo.
    Polisi lazima wamwambie akanushe ili kuua soo
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zimbabwe nao walianza mchezo kama huo. Watanzania wanapenda amani but hivi vyombo vya dola vinavyomilikiwa na familia ya JK ndiyo wanataka kutuletea tabu. Hiyo amani ya Tanzania siku moja itakuwa historia........"Hapo zamani za kale Tanzania ilikuwa ni nchi..............."

    Hawa watu lazima tuwawajibishe kwa maslahi ya Taifa. Hakuna cha usalama wa Taifa wala mavi......Watanzania tunajua nguvu zetu zilipo. Hizi movie tumeziona huko Arusha, Ubungo, Nyamagana lakini hatimaye.........nguvu ya umma ilisimama.
     
  6. J

    Jacque George New Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe...!hapo ndipo.hatuwezi kuibadilisha 1+1=2 kuwa 11.ukweli husimama kivyake siku zote tatizo wa-tz hawapendi kuambiwa ukweli.Dkt Slaa yeye aende mbele>mahakamani >awaambie wahisani>Mwenyezi Mungu.tutajua mwisho wa siku.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanajaribisha pa kushikilia wanakosa...Ujinga tu, hawatafuti source ya matatizo, wanakimbilia kwenye kusuppress outcome..shit!
     
  8. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa maelezo ya kina na picha kuhusu Zito na yaliyotokea Kigoma bofya hapa: Zitto na Demokrasia
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyu dogo zitto sifa zitamharibia, dogo anapenda sifa huyu
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwenye hizi siasa za bongo, nani hapendi sifa?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh mwisho wake watamuua!!
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    hakuna ataemuua hata mmoja, mwisho atachuja na watu watampotezea tu
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna wakumuua, Zito yupo poa; wee unamwonaje?
     
Loading...