Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto akamatwa na polisi mjini Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Jun 4, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kosa ni kuendesha mkutano wa hadhara baada ya saa 12 jioni.

    Habari zaidi tutapeana hapa, inaelekea leo ni siku ya kamatakamata.

    UPDATES:

    Inadaiwa katolewa rumande na kaambiwa aripoti kesho polisi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Ccm wameamua leo kuiua Chadema
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hatujawai sikia kiongozi wa chama cha magamba kakamatwa kwa ajili ya kuzidisha mda, hii ni aibu sana hii ccm inakufa vibaya!!!!!!!!!!!!
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Max na wanaJF....

    The more hii serikali inacheza na hawa wapiganaji, the more the rage, anger nk kwa serikali ya chama tawala yaani CCM

    Kuna kitu ambacho kimejificha sana kwenye hali ya sasa ya Tanzania, we are being blown by the wind of change, na ni lazima kimbunga hiki kitashusha tu bendera ya magamba, HATA IWEJE

    Werevu ndani ya CCM wameona na wakasema wazi, lakini hawasikilizwi

    Zitto, MBowe na wengine wote wataowekwa ndani leo ndio mwanzo wa makubwa kwani na vikao vya bunge vinaanza soon

    Burudani zaidi ni ile kauli ya kiongozi mmoja mpumbavu wa Singida, ataskia uchungu sana even before 2015

    UJUMBE, CCM KUANZI SASA NI CHAMA PINZANI MTARAJIWA... DAY ARE NUMBERED
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    duh hawa washaanza balaa zao,ccm wanapenda wivu km mke mdogo vile.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah
    kamatakamata day
    haya vipi JK kapata ajali kweli au story za kijiwani?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Fidel Castro

    I know that imprisonment will be harder for me than it has ever been for anyone, filled with cowardly threats and hideous cruelty. But I do not fear prison, as I do not fear the fury of the miserable tyrant who took the lives of 70 of my comrades. Condemn me. It does not matter. History will absolve me.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeeeeh
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip magamba
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huo mkutano alikuwa akiudeshea wapi? wasije wakakamata hata watu wao kwenye vikao vya harusi na misiba
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chadema kamwe haiwezi kuuwawa kwa namna hiyo!!

    What i see here ni distraction ili tusifocus kwenye mambo magumu ya wiki hii Bungeni, we will stay focused na hao viongozi watawatoa tu, hawana ujanja

    HAKUNA UKOMBOZI KWENYE SILVER PLATE, HAYA YOTE NI MAPITO KUELEKEA UKOMBOZI KAMILI
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakyanani,ukiona unavuta sana shuka ujue kumekucha!...Speaker
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naamini ni kosa ambalo linaweza kumalizika kwa muda mchache na huyo mr akawa huru-naona chama tawala kinakuja na mbinu mpya ya ku-deal na upinzani-
    mwisho wa ccm ndom unaanza kwa mtindo huu
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Mfa maji....
     
  15. b

    baraka boki Senior Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli ccm imeshikwa pabaya
     
  16. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br /> nadhani ccm sasa wanaogopa haswa kushindwa tulikuwa na u freedom b4 twenty ten elections sasa ni wanazidisha hawa mafisadi
    <br />
     
  17. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa Zitto, aliona kila dalili mapema kwani liliingia kundi la FFU ambao walionekana wazi wamejiandaa, hivyo akahakikisha saa 12 juu ya alama anamaliza mkutano lakini bado akakamatwa.
     
  18. J

    JABEZ Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimfunga Mandela, wakamfunga na Jomo Kenyatta lakini Uhuru ukapatikana. Gereza halijawahi kuzuia 'uhuru' mahali popote pale. Wametia mafuta katika moto unaowaka. Keep it up Mbowe, Zitto, Lissu, na Sakaya!
     
  19. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dahhhhh
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwa hio game zima lipo kama lilishapangwa iwe hivyo-naamini akitoka ataeleza vyema
     
Loading...