Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto akabwa koo jimboni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyani Ngabu, Aug 26, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Na ashindwe na kulegea huyo zitto
     
  2. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,022
    Likes Received: 2,282
    Trophy Points: 280
    Kama kweli Zitto kasema hivyo basi ni kioja kikubwa na kashfa ingine kwa wapenda demokrasia na ni uvunjaji wa wazi wa katiba yetu hasa provision isemayo "kila mtu ana haki ya kuchaguwa na kuchaguliwa"

    By the way kama Dunia aliye mgombea wa CUF ana 'damu ya CCM' vipi kuhusu wagombea wa CHADEMA waliotoka pia CCM kama akina Thomas Nyimbo,Ngwatura,Shibuda na wengineo wengi akiwemo hata Ntagazwa aliyewahi hata kuwa Waziri ktk serikali inayoundwa na chama cha CCM?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,396
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Tumeandika kwenye Cheche wiki iliyopita.. jeshi zuri linajua ni wapi pa kuweka pressure...
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapa unanipa shaka dubo, kasema kweli maneno haya?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuwa kawapigia kabla viongozi wa CUF kuomba wamuondoe huyo Dunia.


    kazi tunayo
     
  6. M

    Mtumishi wa God Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    Kutoka ccm na kwenda Chadema sio kwamba damu yako baado ni ccm.kuna wengine walikuwa ccm kutokana na system ilivyokuwa na hawakuwa na jinsi ya kujitoa.Lakini kuna wanaojitoa ccm kwenda kuvuruga upinzani
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kama anajiamini kwa nini analalamika. Ajipange kwa kampeni na kutangaza sera za chama chake
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inategemea makubaliano yao kabla

    inawezekana kabisa palikuia na makubaliano ya siri kwenye baadhi ya majimbo ndani ya upinzani... hakuna haja ya kuleta mpinzani sehemu ambapo mpinzani toka chama kimoja anaonekana ana nguvu

    Hata siku moja wapinzani hawafika mbali kwa kupambana wenyewe kwa wenyewe....
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo ni majibu ya CUF kwa Chadema, baada ya Chadema kumsimamisha Slaa kwenye Uprez
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Msimamo wa CUF ulikuwa wazi tangu walipofikia muafaka na CCM. Sijui Zitto alitegemea jibu gani toka kwa hao aliowapigia simu. Could it be out of desperation? Aende Kigoma kusini kumsaidia Kafulila kuchukua jimbo!
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo ni UOGA! Asifikiri kuna kupita kwa ulaini! Kaza BUTI acha uoga Kijana.
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zito, acha utoto. Pigana kwa hoja watu watakuona unafaa.
     
  13. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee Ngabu, tema mate chini ndugu yangu, kwa nini? Au ni agemate wako, maana agemates ukimzidi jua hapo kuna uadui tayari. Mimi nampenda sana huyu Bwana mdogo, anafanya kazi nzuri sana. Au wewe unataka wapinzani wazee kama akina Cheyo na Mrema?
     
  14. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi ninachojua ni kuwa CUF ni wapinzani halisi Zanzibar, Bara wapo kwa ajili ya kuvuruga wapinzani wengine tu basi (destructive upinzani, If I am to term it)!
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huja-acknowledge source ya habari yako.
     
  16. E

    Edo JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juzi mgombea wa CCM amesema kuwa atamng'oa Zitto asubuhi tu, kwa hiyo hana budi kukaza buti kama ana nia ya kurudi bungeni. By the way nimesikia pia gari lake Zitto limepata ajali huko Kigoma, wenye taarifa za uhakika watujuze !
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Huyu lazima arudi ujermany akasafiche vyoo vya mawaziri asubiri moto wa ccm mwaka huu
     
  18. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAwa wana mifupa ya CCM!
     
  19. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    huko kote ni kutokomaa kisiasa na hasa kidemokrasia maana kila mtu anyo haki ya kuchaguliwa.
    kama aliwafanyia kazi nzuri wana kigoma kaskazini, kwa nini aanze kuweweseka mapema yote hii?
     
  20. N

    Nanu JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo na mtazamo wake. Ni vizuri kushindana na kushinda kwa hoja. Nadhani kama Zitto aliwakilisha jimbo lake vizuri atapita kwa kura nyingi tu. Lakini kama alijisahau basi ndo hivyo wananchi watamwadhibu. All in All tunamtakia kila la kheri.
     
Loading...