Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto aipa Tanzania jina jipya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Apr 15, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    aiita FISADISTAN The land of the corrupt
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto mwenyewe hatumuamini, anahongeka kirahisi mno
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa nchii hii inanuka RUSHWA!
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwahio members of Posho's (wabunge) wanaongwa ili kuchangua other members of Posho ?

    This can only happen in Fisadistan
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,163
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono ! Yaani watanzania wote ambao wanapigana kuhakikisha wanatokomeza ufisadi nao sasa waitwe wafisadistan. La hasha hawezekani kama yeye anataka kuitwa mfisadistan ajiite hivyo. Mimi ni mwafrika wa Tanzania.

    Ukisha aanza kujiaminisha kuwa wewe ni fisadi na mtoto wako ukaanza kumwita fisadi na kumonjesha 'utamu' wa ufisadi nakuhakikishieni katu hamtakaa muung'oe ufisadi katika kizazi chenu.

    Hivyo tujenge tabia ya kuuchukia ufisadi tusijipe sifa mbaya machoni pa ulimwengu, tujione kujiita mafisadi ni sawa na kutumia kauli mbiu za "Mh". Lusinde.

    Viongozi wa ngazi za juu kichama na kiserikali wanapaswa kupima athari za maneno yao wanayoyatoa mbele ya hadhara.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thibitisha tuhuma hizo kwamba anahongeka kirahisi mno. Kwa muono wangu siyo rahis kwa Zitto kukemea rushwa hadharani au kusema rushwa hadharani kama alishawahi kula mlungula na magamba wakamuacha wasimuuombue.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Point ya msingi Zitto anatuhumu wabunge wa chama gani ambao wanahongwa kwa ajili ya kupigia baadhi ya wajumbe kura? Sidhani kama anaweza akakibomoa chama chake, hao nadhani ni magamba tu kama ilivyokuwa Arumeru wakampitisha mgombea ambaye hakuwa na mvuto kwa nguvu ya pesa
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ama kweli! Inatia kichefuchefu. Hivi Mbunge ana shida hadi ahongwe? Halafu wanahongwa nini? hela? ngono? ucameron? sh*t!
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "like"
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    ulishawahi kumhonga?
     
  11. t

    thandiswa Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si jina zuri kbs itakuwa tunawapa kichwa mafisadi na kuhalalisha,kinachotakiwa ni umoja kutokomeza ufisadi mbona mataifa mengine yameweza sisi tunacheka na magamba kuwafanya km wafalme,tukiendelea hivi kweli tutaitwa fisadistan
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kigeugeu
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ajikalie zake kimya kwasababu atasababisha wasiomjua wamjue.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    swala la rushwa hili ni gumu kuisha manake kama mtoto anayezaliwa anapokelewa na mikono ya rushwa na alupokwepo tumboni alikuwa kwenye nyumba ya rushwa unategemea kweli iishe? hii ni laana kwa hili taifa
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,163
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Business as usual
     
  16. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, mna hakika Zitto alishawahi kuhongwa? Sometimes tunamuonea tu.
     
  17. J

    John W. Mlacha Verified User

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tuwaue wabunge wote basi
     
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    swali ni je? wabunge wa chadema nao wanapokea hizo fweza?
     
  19. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe je siyo fisadi na kama siyo mbona yuko kwa magamba saaana wakati chama chake ni chadema M4C
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hao ndio wawakilishi wetu,
    • wala rushwa
    • watoa rushwa
    • wananunua watu
    • wananunulika kirahisi
    na Zitto kasema ukweli kabisa

    swali - je, tuna haja ya kuwa na bunge????
     
Loading...