Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto afunguka na kueleza hafanyi siasa za kufuata upepo, anasimamia kanuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nice 2, Jul 27, 2012.

  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni sehemu ya majibu ya Zitto uko twitter:
    Aliambiwa: fredrooney: Zittokabwe my bro we need statement ukanushe hizi tuhuma kwamba ulipokea hongo kuwatetea mhando bungeni

    Akajibu: Zittokabwe: fredrooney sitatoa statement kwa mambo ya uzushi yanayosukumwa na agenda za kisiasa. Siku zote nasimamia ninayoamini. Sifuati upepo

    Akaambiwa: fredrooney: Zittokabwe ok nashukuru kwa msimamo wako lakini kwanini unadhani wanakuandama je ni nguvu yako kuelekea 2015

    Akajibu: Zittokabwe: fredrooney nadhani ni aina ya siasa zetu tu. siasa za kumaliza watu kwa kuzusha mambo yasiyo na ukweli. Hata hivyo "ukweli haufichiki"

    Akaendelea: Zittokabwe: AnnieTANZANIA walisema hivi hivi kwa CHC. Sitetei Mtu kwa kuhongwa. Natetea kanuni. And Mhando akikutwa na makosa, aadhibiwe fredrooney

    Amaa kweli nimekubali ZZK amekomaa kisiasa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye RED kakomaa wapi kama sio undumilakuwili?

    Who is Zitto? hivi unafikiri zitto anaweza kusadia nini?
     
  3. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Undumilakuwili kivipi mkuu? Tulia kwanza uongee taratibu... Zitto anaweza kusaidia nini katika nini?
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu hii ishu ni ngumu sana...kama huijui vizuri ni bora utulie..ngoja tuendelee kusubiri huo ukweri lakini.
     
  5. Sober

    Sober JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZZK mara nyingi namkubali kwa hoja zake, ila kwa hili nadhani na naamini amepotoka.

    Mi binafsi nilishangazwa sana kusikia kamati ya POAC ndiyo ya kwanza kutoa tamko la kutetea menejimenti ya TANESCO
    iliposimamishwa, hata kabla ya kamati ya Nishati na Madini. Lakini zaidi, kuona sasa hizi kamati zimekua kama sehemu ya watendaji wa serikali kwa kutaka kujihusisha kwenye kila uamuzi wa serikali, na hapohapo waje kuwasimamia bungeni. Nilihisi something is not right!

    Kusimamia kanuni BLINDLY hata pale ambapo maslahi ya nchi yanapobakwa hadharani, ni kukosa WELEDI na UZALENDO.

    Kama kweli anasimamia sheria na kanuni imekuaje juzi kwenye mjadala aliouzua Mh. Jaffo(Mb) wa sheria ya SSRA ya kuzuia fao la kujitoa aliunga mkono hoja, kutaka uamuzi wa SSRA upitiwe upya huku akijua SSRA ilikua inatimiza wajibu wake kwa kusimamia sheria, iliopitishwa na bunge hilihili.

    Busara ingekua akubali tu this time kachemka, we all make mistakes and learn from them!
     
  6. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ZZK ni mkali kweli kweli nasmsifu
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Zitto ni MWANASIASA na sio KIONGOZI.
    Sifa moja ya MWANASIASA ni kuweka Maslahi yake mbele na kubadilika Kama kinyonga ili apate rizki yake.
    Kanuni gani anazofuata ZITTO ????
    Mbona hakuzifuata hizo Kanuni wakati waTanzania tunaburuzwa kwenye Giza !? Huna jipya rudi KIGOMA kapigwe chale za ulimi ili ujipange upya.
    Watu Kama Zitto ni saratani (Cancer) kwenye jamii na TAIFA.

    WATANZANIA tumuangalie kwa jicho la tatu huyu ZITTO na Wanasiasa wa aina yake.
     
  8. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mfikishie ZZK ujumbe kwamba aachane na kuvimba kichwa na asaidiane na wenzake kujenga chama hadi katika maeneo ya vijijini, mwaka 2015 bado miaka 3 mbele. Akae chini aone kazi inayofanywa na Hechena Katibu wake, Mwikwabe, Lema na Milya, na Nanyaro wa Arusha. Siyo hao tu, pia hata umoja wa wakinamama CHADEMA-Morogoro kwa siku za hivi karibuni, na wengineo wengi. Hawa watu wamejitoa maisha yao kuhakikisha kwamba kwa rasilimali ndogo zilizopo CHADEMA wanafanya kazi usiku na mchana kuhakikisha kwamba CHADEMA inafahamika mpaka vijijini. Huu siyo wakati muafaka kwake kukaa na kukinzana na wenzake ndani ya CHADEMA kwa maslahi binafsi badala ya kuunganisha nguvu na wenzake ili ukombozi ufikiwe. Kwani, kwa kazi kubwa inayofanywa na wana-CHADEMA kwasasa, ikifika mwaka 2015 na tukashindwa kuchukua nchi kwasababu tu ya tamaa au hulka hizi za kujiamini kupita kiasi badala ya kusaidiana na wenzako ili chama kisonge mbele, hili litakuwa ni pigo moja mbaya sana kwa mustakabali waukombozi wa nchi yetu.

    Pia ni bora mkampe ushauri mzuri Zitto, kwani mwelekeo wake siyo constructive in all ways.
     
  9. m

    manucho JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mawazo yako binafsi usifanye ni ya wote, 'Kakomaa kisiasa' hiyo ni wewe na akili yako kinachoangaliwa ni daily performance anatetea upumbavu wa kina mhando anapigwa chini hii ni CDM not CCM akitaka ahamie huko kwa magamba.

    Saa hizi mapema yote hii asubuhi hata hakujakucha vizuri yeye anakimbilia kupayuka Urais kama siyo PepO limetumwa nini hii ghasia, balaa.
    Makamanda wanapambana usiku na mchana piga uwa garagaza pori kwa pori kwa ajili ya kujenga chama yeye kakaa mjini eti URAIS. Hili ni balaa la kufukuzia baharini. Aliyeku2ma mwambie muanze Upya
     
  10. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtazamo wangu haitoshi kwa Zitto kuziita tuhuma hizo uzushiZimesemewa Bungeni ambapo hapapaswi kutolewa kauli yoyote isiyo na ushahidiKwa sababu Zitto ameita ni uzushi na kwa sababu amedai anasimamia kanuni, aanze kwa kutumia kanuni za Bunge kudai mtoa tuhuma athibitishe au afute kauliKila mtu hukana tuhuma hata kama ni za kweliWatu walikana Richmond na Epa na BuzwagiNarudia haitoshi kwa Zitto kukana, aende mbele zaidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ni double standards, bunge la April Chami aliwajibishwa kwa kushindwa kumsimamisha kazi Ekerege wa TBS kupisha uchunguzi, leo Mhandio wa TANESCO kasimamishwa kupisha uchunguzi baadhi ya wabunge hawataki, nadhani iko namna hapo.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Ukishasema sitatoa statement ushatoa statement, hawa watu vipi?
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hasikii ZZK tumemshauri saana aache kutumika, awakemee hao ccm wanaompamba kwa uongo na kumvimbisha kichwa, afanye kazi asitafute sifa za kijinga, yeye ameacha ccm wamtumie na kufurahia kutumika, kumbuka ilivokuwa kwa Karamagi alimtetea na hata kumwandikia barua Rais kumlinda Karamagi, amekuja na Majenereta ya Downs anaishauri serikali inunue USed tena mitambo iliyoingia kifisadi, Wenzie wanapambana Arumeru yeye analopoka yake, haya Hili la Mhando yeye ZZK amejipeleka kimbelembele mpaka waungwana wakajiuliza kunani hapa huyu kijana!, Jamani huyu mtu amelikoroga mwenyewe hana budi kulinywa, Mi muda mwingine namwona kama mtoto mtukutu kama Balotel vile! akikua ataacha Jamani
     
  14. m

    manucho JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu this time hana lake, piga chini mazima
     
  15. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushabiki wako tu huo hauna msingi wowote katika hili, hata bungeni wamenena.Sasa yeye si mjinga kukubali kama kala mlungula....... TUNA MUOMBA ATOE TAMKO NDO TUTAHAKIKI.AKI KAA KIMYA ANALAKE JAMBO
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Zitto tunataka utoe tamko sio maandishi haya mepesi.
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanachama wa cdm na pia ndani ya cdm zitto ni kati ya viongozi ninaemkubali, ila tatizo lake ni moja he is so ARROGANT kwa mafankio ya kisiasa aliyopata yaliyomfanya avimbe KICHWA na kuwa na dharau na kujiona mjuaji kama si bora kulko wenzake.
     
  18. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila shaka nice2 ndo zito mwenyewe amekuja humu jf kuji safisha.
     
  19. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ZZK kwakweli kama umepokea hongo ili umsafishe mtu hufai kabisa kua mwana mageuzi.kwa sasa hivi hatuwezi kukuhukumu ila tutakapojua ukweli unahusika nafikiri itakua muda muafaka wa kukutema kwenye hiki chama.
     
  20. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,291
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Anaweza kusaidia Tan\zania na watanzania. he is a nationalistic and a clean one. "Dua za kuku hazimpati mwewe" Go Zitto Go
     
Loading...