Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto afunga kazi/kampeni Kirumba Mwanza (Picha)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Eraldius, Mar 31, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni leo katika kufunga Kapeni za udiwani kata ya Kirumba, unaotalajiwa kuwa na wageni kama Kabwe Zitto, Halima Mdee, Ancle Sugu etc.wote wakiwa wabunge wa Chadema, na ukiwa ni mwendelezo wa kumnadi mgombea kiti cha udiwani kata ya Kirumba ndg.Dani Kaungu kupitia tiketi ya Chadema.Mpaka sasa watu ni wengi.

    NB:
    CCM Mwanza wanasema ni bora wapoteze Arumeru kuliko Kirumba.

    Wana jamvi mkumbuke kata ya Kirumba iko ndani ya Jiji la Mwanza, na ni moja ya kata zinazounda halimashauri ya jiji.

    Leo niko full kuwapa habari live kutoka katika viwanja vya Magomeni kata Kirumba.
    View attachment 50661 View attachment 50662 View attachment 50661 ZK+mz(1).jpg DSCN3089.JPG DSCN3099.JPG DSCN3113.JPG DSCN3115.JPG DSCN3093.JPG NAWASILISHA
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks. Tupatie picha mkuu.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ninakufuatilia kwa makini sana.
    Nimewasiliana na wazee na mama zangu maeneo ya shule ya msingi kirumba, Kabuhoro, kigoto, furahisha na Nela wengi wameniahidi kuwapa urithi wa kura kwa mara nyingine vijana wao, Kesho wanatumbukiza CHADEMA.

    Kihistoria CCM iliishafukuzwa kutoka kwenye kata hiyo miaka mingi kabla CHADEMA haijakita mizizi hapo, kabla ya uchaguzi wa mwaka jana kata hii ilikuwa chini ya CUF na diwani aliyekuwapo alikuwa fundi baiskeli, hivyo matumizi ya pesa niliyoyasikia kufanywa na CCM ni muendelezo wa matumizi mabaya ya fedha.

    Hakuna mtu atarudia matapishi yake Kirumba, Ukipata nafasi jioni ya leo naomba ukanywe kilimanjaro ya baradiii pale Kilumba resoult kwa niaba yangu
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nimepamiss mbaya mwanza mkuu!! Hope december is not that much far!!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ungeanza na picha mkuu!! Hii live bila picha mkuu inatutoa udenda! Tunashukuru kwa kazi nzuri unayoifanya!
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    kazi nzuri mkuu
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Angalieni CCM wanaweza kuficha masanduku ziwani!! Lol, sipati picha, Viva viva CDM, jiji langu Mwanza!
     
  8. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Kama JK anasema hata yeye hajui matatizo ya watanzania ataweza vipi kuyatatua?" Mh. Kiwia
     
  9. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wote ni wasanii, wa kuwapotezea. Nani kawaloga? - Mh. Kiwia
     
  10. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto jukwaani sasa, anaongea point nyingi hadi nashindwa niweke ipi niache ipi. Peopleeeessss
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ikija kufika 2015 nina uhakika kila mtanzania atakuwa amevaa gwanda
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wacha niende zangu Kitongoji cha Mwembe Sangara ambapo CCM wanahitimishia kampeni zao nikafanye tathimini ya mwisho...Ila bila ushabiki CCM wanakazi kubwa sana Kirumba...Jamani Mwanza na ZITTO ni noumaaaaaaaa!
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ikija kufika 2015 nina uhakika kila mtanzania atakuwa amevaa gwanda


    Shime kwa makamanda wetu kokote kule mliko katika harakati za ukombozi wa Tanganyika yetu
     
  14. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Zitto is Power" ndio wimbo unaosindikiza maandamano
     
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zitto ni Rais 2015
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Well done cdm, well done zito!
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Jina lako ukichanganya na post harufu ya ukabila inanuka!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM hakuna presidential material mpaka mmeanza kuwafagilia wa chadema!
    Kweli ccm hamna akili
     
  19. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    zK+mz+2.jpg ZK-Kirumba.jpg zK+mz+2.jpg zK+mz+2.jpg
     
  20. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nchi imeingia mageuzi makubwa kiasi ambacho sasa inakaribia mtu kuona aibu kusema jukwaani zidumu fikra sahihi za chama cha mspinduzi.
     
Loading...