Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto afichua ufisadi wa TANESCO na Symbion, kwa siku mil.152 zinapotea!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Aug 2, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mbunge wa kigoma kaskazini Mh.zitto amefichua ufisadi mkubwa unaofanywa kupitia malipo yasiyohalali ya TANESCO NA SYMBION.
    TANSECO wanailipa kila siku SYMBION million 152 na katika kila sh.100 zinzoingia Tanesco sh.86 inaelekwzwa kwenye malipo.

    Amesisitiza kuwa hakuna utofauti wowote na kipindi kile cha RICHAMOND ambayo nayo ilikuwa inalipwa sh.million 152 kwa siku.

    Mbunge amabye amejizolea umaarufu wa kuwa makini na mambo nyeti yanayogusa Taifa na wanyonge wa tanzania amesisitiza kuwa TANESCO na SYMBION wanafanyamadudu yaleyale ya RICHMOND kiasi kwamba TAIFA LKINAPOTEZA PESA NYINGI SANA.
    Source :ITV
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hasheem; alijua hayo toka lini?
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Join Date : 30th July 2012
    Posts : 20
    Rep Power : 305
    Likes Received2
    Likes Given4

    Mbona wewe Mpya? Mashushushu Nini?

    Unaogopesha Yakhe!!!
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ameyajua hayo baada ya kupitia kwa makini biashara ya SYmbion na tanesco wiki hii
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwache ajisafishe kwani kesha chafuka sana.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, retreat ni muhimu muda huu, ila kwa ujana maji ya moto ataweweseka kama Maige.
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    akili yako imefikia hapo...kwani Bunge lililopita alikuwa maechafuka?ya Buzwagi? na unaposema amechafuka unamaanisha kwamba...............???
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    namuunga mkono zzk kuwa rais ajaye
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bad TIMING
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usibishane nae. Zitto amechafuka kweli hasa kwenye swala la kupinga wabunge wasipokee posho hapo ndipo alipochafuka haswa haswa.
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    itakuwa good tu wala usijali
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mpe mpe huyo ila usimtukane watakufungia bure mana kuna mtu nimemsikia anasema anasubiri useme vibaya tu upewe ban coz hoja zako hazijibiki
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    posts zote kwa siku moja? hehehehehe, hakyamungu ..haya mafisadi chipukizi kazi kwenu
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeeeeee!
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninamaanisha ukiwa umechafuka tafuta sabuni ya maana ujisafishe. Sasa kwa Zitto kaona JF ni sehemu muafaka wa yeye kujisafisha. Never use Sulphuric Acid.
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Du hapo ZZK angenyamaza tu kwani Kamati yake wameshainusa na kuinyemelea kina Mbatia km kweli, pia kwanini asiseme siku zote wakina Nassary, Selasini, Lissu wataibua mengine, kwani nao wanataka wakayasikie manguzo ya umeme yanayotoka South Africa mchuzi wake ukoje
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtazamo wako unaukakasi na rushwa..fumbuka utakiwa
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jf ni media ua hujui..hii taarifa imesambaa media zote so dont limit ur mind,jishughulishe
     
  19. F

    Fred Hampton jr Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashangaa sana watu wanaomponda Zitto wakati ni mmoja wa viongozi aliyechangia umaarufu wa CDM kwa kufichua maovu mbalimbali hii inanifanya niamini kuwa wengi wa watu wanaojifanya wazalendo humu JF hawana lolote zaidi ya chuki binafsi na majungu
     
  20. B

    BMT JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    zito pole kwa misukosuko,jipe moyo utaishinda vita
     
Loading...