Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto afanya mkutano wa hadhara mjini Katesh wilayani Hanang'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naytsory, Aug 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh. ZZK akiwa amefuatana na Mh. Rose Kamili, Mbassa, Kasulumbay na viongozi wengine wa Chadema Wilaya na kata.

    Mkutano ulikuwa ufanyikie viwanja vya shule ya msingi lakini walinyimwa na baadaye ukafanyikia viwanja vya mnadani ambavyo viko nje kidogo ya mji wa Katesh ila watu walikuwa wengi na Katibu wa Mary Nagu alihudhuria.

    Mkutano ulikuwa wa dharura na ulikuwa wa dk 45 tu. Kadi za Chadema ziligawanywa.

    Nitajaribu kuwawekea picha japo natumia simu.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jitahidi kutuwekea picha,huo uwanja naufahamu sana siyo mbali na mjini maana ni km 500m nje ya mji kuelekea singida!viva cdm!kanyaga twendeeeeeeeee
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zito bwana, ameanza harakati....amesemaje kwenye mkutano huo wa dharura????
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mkuu Naytsory, kwanza asante kwa taarifa. Naomba ufafanuzi kidogo, aliyefanya mkutano ni ZZK au Rose Kamili?!. Nombeni tuache ushabiki uliopitiliza!, headline inasema ZZK afanya mkutano Katesh!, inside story unamtaja Kamili ambaye base yake ni Katesh!.

    Kwa maoni yangu mkutano ni wa Rose Kamili, ZZK atakuwa alikaribishwa kuuhutubia!.
    Naunga mkono utoaji wa taarifa zozote humu jf, ila natatizwa sana na taarifa zenye "ill motives behind"!.
     
  5. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amezungumzia ugawaji wa mashamba ya NAFCO na matumizi ya yale majengo, masuala ya ufisadi na kutetea haki za watanzania wasio na kitu. Lakini pia kasema vita vya watanzania vitakuwa kati ya walionacho na wasionacho.
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna jema atakalolifanya Zitto lionekane jema na wanachadema wa JF

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Huo mkutano utakuwa hauna kabali cha chama kwanini uwe na dharura?

    rose kamili na zzk wote ni majeruhi wa chadema
     
  8. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zitto ndiyo aliyehutubia ila hao wengine niliowataja amefuatana nao. Na hawakupata nafasi ya kuhutubia.
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Zitto na kundi lake wanatoka kivyao kuelekea urais 2015. Namtakia maandalizi mema ila njia siyo tambarare...
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijakusoma, wewe ndo unayetoa vibali vya mikutano ya CDM????? Mbona tunaanza kutafunana sisi kwa sisi wakuu???? nijuavyo mimi, mpaka dakika hii Zitto akisimama popote, credit zinaenda kwa CDM, na si kwa chama kingine, kwa sababu hajahama chama, sasa wewe mshawasha wa nini????
     
  11. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Nafikiri maelezo yako hayatoshi mkuu,
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Endelea kunywa lactogen na 2!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zitto anapotea taratibu kwenye medali za siasa

    I do not trust Zitto's anymore (always personal move rather than party move)
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Alitumia nafasi hiyo kutangaza nia ya kugombea Urais? Na vipi alimtangaza mgombea mwenza wake?
     
  15. n

    ngudzu Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C wako Morogoro ye anafanya nini huko? Hizo ndo ill motives
     
  16. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unamind nini sasa? wewe ulikuwepo hapo? kwani zzk anakatazwa kufanya mkutano kwenye eneo la mwingine? Harafu wewe na Zitto ni ndugu au kibaraka wake tu?? Likizungumzwa jambo la zitto unakurupuka shume weee
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Zitto ni janga i can trust shibuda bt nt zitto
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii combination. Hapo Slaa mavi yanagonga chupi yanarudi.
     
  19. B

    BOLOLO Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameshatoka kwenye rmx ya lekatutigite?
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poooote huko ni pipoooooooooooooooooooooooozzzzzzzzzzzzzzzz
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...