Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto aanza ziara mikoa ya Pwani na Kusini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 20, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    NAIBU katibu mkuu wa Chadema, Zitto Kabwe ametinga wilayani Kibaha kuwaomba wananchi kumuongezea nguvu bungeni kwa kuwachagua wabunge wengi kadri iwezekanavyo wa kambi ya upinzani ili kwa pamoja waweze kwenda kuibana serikali ili iweke mazingira mazuri ya maisha wa Watanzania.

    Mgombea huyo wa ubunge wa Jimbo la Kigoma Kaskazini aliueleza umati mkubwa wa wananchi waliohudhuria mkutano wa kampeni wa chama hicho kuwa katika kipindi hiki anahitaji wasaidizi wengi bungeni ili kila mmoja kwa nafasi yake akatetee maisha ya wananchi ambao wengi wao ni masikini na kwamba akiachwa yeye peke yake, atachelewa kukamilisha dhamira yake ya kuhakikisha kila mtu anakuwa na maisha bora.

    Zitto alitoa ombi hilo juzi kwenye viwanja vya Mwendapole wakati wa mkutano wa kampeni wa Chadema. Zitto, mmoja wa wabunge waliojipatia umaarufu kutokana na uwezo wa kujenga hoja na kuibana serikali, alisema amelazimika kusafiri kutoka Kigoma kwa ajili ya kuwaomba wananchi wamuongezee nguvu bungeni.

    "Ndugu zangu wa mkoa wa Pwani, hakuna asiyefahamu (kashfa ya zabuni ya ufuaji umeme wa dharura iliyokwenda kwa kampuni ya) Richmond na (wizi wa fedha kwenye Akaunti ya Malipo ya Madeni ya Nje) EPA," alisema Zitto.

    "Haya mmeyajua baada ya kazi nzuri iliyofanywa na wawakilishi wenu ambao ni wabunge kutoka kambi ya upinzani, bila hao msingesikia na wala msingejua na mngeendelea kutafuniwa fedha zenu za kodi ambazo kwa sasa zingesaidia kuinua maisha yenu.

    "Hivyo, ili tuweze kuibua mengine, maana ninaamini yapo mengi tu, mniongezee nguvu kwa kunipa wabunge wengi kadri iwezekanavyo hapo Oktoba ili kwa pamoja tukafanye kazi ambayo muda si mrefu mtaona manufaa yake."

    Kiongozi huyo alisema miaka 50 ambayo serikali iliyopo madarakani imekaa imetosha kabisa kuthibitisha kuwa imeshindwa kutimiza matakwa ya watu wake na hivyo sasa ni kipindi cha mapinduzi na kuwataka wananchi wakiweke chama kingine chenye dhamira ya kuinua maisha ya watu wake, ambacho alikitaja kuwa ni Chadema.

    Monday, September 20, 2010

    Mgombea ubunge jimbo la kibaha mjini.



    [​IMG]
    Mgombea Ubunge wa jimbo la Kigoma Kaskazini,kwa chama cha CHADEMA,Mh Zitto Kabwe jana alianza rasmi mzunguko wa nchi nzima kuwasaidia wagombea Ubunge na Udiwani wa CHADEMA katika majimbo na Kata zao.Jana alikuwa mjini Kibaha akimnadi mgombea Ubunge kwa jimbo hilo la Kibaha Mjini ,Bw.Habibu Mchange. ​


    [​IMG]
    Nikimnadi mgombea wetu wa ubunge Kibaha Mjini-HABIBU MCHANGE


    [​IMG]


    [​IMG]
    Wananchi walijitokeza



    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Nikimnadi mgombea udiwani Kata ya Kibaha-Patrick Kinunda​


    [​IMG]
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dogo anafanya vitu vyenye akili sana
    huwezi kutarajia anakuja na ubunifu huu mzuri
    Zitto we backing you up just tuwakilishe vyema.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Habari njema sana hizi... Zitto peke yake anatosha kufuta nyayo za mama Salma, Riizi wani na Dk Bilal... Njoo hadi Mbeya kwa Sugu braza Zitto.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Nafikiri Zitto amepelekwa sehemu zenye vibandiko vingi kama sikosei Mbeya atatinga kamanda mwenyewe.
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Good plan Chadema..Zitto make the most of it..mwaga sumu, washa moto mkali october 31st kielewekeeee...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Huyu nitishio kwa wazee na vijana!
    You have my full support broda!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Jk naona kwa sasa ana hofu ya CCM kushindwa uchaguzi mbaya zaidi kushindwa uku yeye akiwa Mwenyekiti.
    Uchunguzi wa Synovate na vijana wa kazi usalama wa Taifa unatosha kumnyima usingizi.
    Mwendo sasa ni kuchakachua matokeo by any means
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    safi sana Zito.
    Kaitangaze CHADEMA kusini kwani familia ya JK imeipaka matope mno huko.
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri sana hii, ni kweli tunahitaji upinzani kukomaa Bungeni. Pia tunahitaji kiongozi mwenye calibre ya Dr. Slaa!!

    Go Zitto Go...!! Hamasisha wananchi wamchague Dr. Slaa na wabunge wa upinzani!!
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi saaana Zitto,

    Go ZITTO
     
  11. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tunakukubali zitto, endelea na kasi hizo. Tunasubiri october 31.
    Kwa sababu hawaoneshi kwenye Luninga, twende kimya kimya tutafika tu.
    Big up mzee
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Zito wa ukwe -e!!

    God Bless you Papii
     
  13. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    chanja mbuga zitto
    mikakati yenu ni mizuri sana
    tumechoka hawa watu
    ukweli unahitaji makamanda wengi wa kukusaidia
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    NImeipenda startegy yako na chama Mkuu Zitto.
    Mnapita kule walikojihahakikishia ushindi na kuvuruga; hadi keleweke!!

    Go Zitto, Go Slaa....
     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    go zito gooooooooooooooooooooo
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    CHADEMA all the way......sisi hatutumii familia, tunatumia Vichwa ndani ya chama.
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wananchi walijitokeza



    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG] Nikimnadi mgombea udiwani Kata ya Kibaha-Patrick Kinunda


    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG] [​IMG]
     
  18. K

    King kingo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hawa wananchi wamekuja wenyewe na wala hawajabebwa kwenye malori..
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Good job Zitto
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Shukrani Zitto. Wote tuendelee kuwa support wagombea.
     
Loading...