Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zito umeonyesha ujasiri, lakini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Barbaric, Apr 20, 2012.

  1. B

    Barbaric Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengi tunajua alichokisema mh. z. kabwe jana bungeni alipokuwa anahitimisha hoja ya kamati ya mashirika ya umma. zito alisema anakusudia kukusanya sahihi za wabunge 70 ili aweza wasilisha hoja ya kutokuwa na imani na waziri mkuu.

    Ameonyesha ujasiri na hisia kuwa anachukizwa na utendaji kazi wa m.k.p.p , ugumu ninaouona katika hili ni uwezekano wa kupata 51% ya wabunge, kwa sababu ccm imezaa watoto wengi ambao ni cuf.
    Wadau nisaidieni kiutaalam zaid nyie mnalionaje hilo?
     
  2. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Chochote kinawezekana. Mambo ya sasa nchini si kama zamani...hata waliokosa masikio, macho, na milango mingine ya fahamu zama za nyuma sasa wameanza kurejewa na milango yao ya fahamu, na wapigakura wao nao wanawakodolea macho kwa kila jambo ili wawaadabishe wale wasiosikiliza wa kujali maslahi na kilio chao. Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...