Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zito ni vipi!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanamashi, Dec 30, 2010.

  1. N

    Ng'wanamashi Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa nakua simwelewi anampango gani Chadema. Naomba apumzike kwanza na siasa
     
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kafanyaje?...
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usianze kupima kina cha maji kwa miguu yote miwili hapa JF. Kama hauna la kusema dont say it here!!!
     
Loading...