Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zito na Lusinde TBC wazungumzia bajeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by swrc, Jun 20, 2012.

  1. s

    swrc JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Waziri kivuli wa fedha na ambaye ni naibu kiongozi wa upinzani bungeni na mbunge wa Kigoma kaskazini Mh.Kabwe Zuberi Zito pamoja na mtoa matusi mkuu wa ccm na mbunge wa Mtera Mh. Livingstone Lusinde wamekuwa wakiielezea bajeti ya serekali kabla ya kipindi cha bunge kuanza. Kwa pamoja wamekiri bajeti hiyo kuwa na mapungufu kwa kupendelea zaidi upande wa mijini dhidi ya vijijini ambapo ndipo walipo watanzania wengi maskini. Zito amekwenda mbele zaidi kwa kusema bajeti hiyo inauma na kupulizia. Zito kwa kujiamini zaidi ameeilezea bajeti ya upinzani kwamba ni kwa nini wameelekeza nguvu zaidi vijijini kwa kutoa mifano mabalimbali, tafiti zilizofanywa kitaifa na kimataifa, solutions na hitimisho kwa ujumla wake. Kwa ujumla bajeti ya upinzani inaonyesha ni jinsi gani inavyowajali asilimia 85 ya watanzania. Hakika Zito alifunika hasa kwa kuijenga hoja yake, kuitetea na kuihitimisha zaidi ya Lusinde. HAKIKA ZITO AMEONYESHA ANAWEZA.

    Nawakilisha.:llama:
     
Loading...