Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zito hajui kiandika vizuri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kichapo2015, Jun 11, 2011.

  1. k

    kichapo2015 Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    SOMA BARUA YAKE ALIYOANDIKA KUSEMA POSHO ZAKE ZIREKEBISHWE AKAUNTI NA ZIPELEKWE KIGOMA. ETI KIGOMA KATIKA MAENDEKE YAKE CJUI ALIMAANISHA MAENDELEO YAKE AU VIPI? JITAHDDDDDDD KUWA MAKIKI KAKA,UNAONYESHA ATA MAANDISHI YA MKONO YANATIA SHAKA JUU YA USOMI WAKO
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona hata wewe umekosea. "Zito hajui Kiandika Vizuri" ndio nini?
     
  3. n

    ngwini JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe unajua? Makiki au makini? Crap
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Aisee wewe ndio unajua KIANDIKA (kuandika?) Vizuri.

    Hongera, maana wewe hata maandishi ya keyboard yanakupa tabu!

    Kweli nyani haoni kundule!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    ama kweli waliosema "nyani haoni kundule hawakukosea"
     
  6. k

    kichapo2015 Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hicho kiswahili ni fasaa wewe ni kiandika au ulizani kuandika? Na wana jf wengi utaona humu wataona nmekosea hilo neno .tatizo shule ndogo.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye red - Nyani haoni......
    CJUI- Sijui
    Makiki - Makini
    ATA- hata
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaka kubali yaishe hakuna duniani watu wanaongea au kuandika lugha kiusahihi.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Wewe shule yako kubwa ndio maana unasema kiswahili Fasaa badala ya Fasaha na Ulizani Badala ya Ulidhani!! Shule yako inaweza kuwa kubwa lakini ukawa si Mtanzania halisi ama ni walewale waliopelekwa ughaibuni kusomea huko tangia chekechea (vidudu). Big Up
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Msameheni jamani si mnaona hata tarehe ya kujiunga ! Labda ndio hao waliotumwa kwenye mitandao ya kijamii .
     
  12. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    • Zito hajui kiandika vizuri
    Umakini unaouongelea na upi, unapoandika mambo kama haya unaharakia nini au ndo madhara ya kukaririshwa na fikra za chama
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyani haoni kundule
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Na kweli. Nimeondoka manake unaweza vimba vidole kwa kubishana na mtu ambaye hajui alitendalo
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu mimi nachoka kabisa
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    umeshaanza kutukana sasa....ngoja nakugombeza sasa hivi
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Usingombeze bana, ntukane itatosha!
     
  18. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Turudi kwenye suala la msingi, huyu mpiganaji anajaribu kutuonyesha njia sahihi ya matumizi ya fedha za walalahoi walipa kodi. Naomba wanaojua hesabu watukokotolee, mapendekezo haya ya Mheshimiwa Zitto yakifanyika kwa wabunge wote wa Jamhuri ya Tanzania zitapatikana fedha kiasi gani zitakazotumika kwa maendeleo ya majimbo yao?
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umekosa cha kuandika??
    we mwenyewe huoni *******?
    Zitto huwa anaandika article ndefu tu, hayo makosa madogomadogo tu yakiuandishi.
     
  20. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu hapa wewe kichapo2015 umetumwa hapa..........?sisi tunachotaka posho za wabunge zisitishwe tu bila kujali imeandikwaje kwenye barua sasa waambie wenzako wa chama cha magamba wasitishe kuchukua posho tu tutawaelewa .
     
Loading...