Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zito aishtaki udom bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NOT FOUND, Apr 6, 2011.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuo kikuu dodoma ni miongoni mwa mashirika ya umma ambayo hayajawasilisha report zake kwa kamati ya bunge ya hesabu za mashirika ya umma. Je kuna nini kimejificha kwa taasisi nyeti kama hii kushindwa kutoa ushirikiano.

    Haya yamesemwa na mwenyekiti wa kamati hiyo mh. Zito na ameomba zichukuliwe hatua kali dhidi yao
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Pale ndio wamekaa wezi wenyewe.....kuna jamaa anaitwa Prof Shabani Mlacha ni noma kwa kuchakachua mali ya umma...
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhh?
     
  4. l

    liomaps Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo umenena,umemjuaje huyu jamaa ni noma.
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea kwamba chuo kikuu ni sehemu ambayo ni ya kuigwa kwa kila jambo.Kama vyuo vikuu vyetu vimekuwa sehemu ya wizi wa mali ya umma tutaiga mambo mazuri kutoka wapi? Tafadhali vyuo vikuu uew role models!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kwakua namchukia Zito, tatizo akiambiwa watu wachukue hatua ananywea. . . . .
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Afadhali Zitto umesema...wengine tungeambiwa husda na wivu, lol!
     
  8. d

    desenkoi Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    now i know why ufisadi umekithiri tanzania...bora dual citizenship ipitishwe...maana,lo!
     
  9. N

    Newvision JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuo Kipya na Ufisadi mpya kweli tutafika ?
     
Loading...