Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitanitoka TSHS ngapi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Amoeba, Aug 28, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nina shida ya kausafiri kwa ajili ya mke wangu kuendea sokoni, watu wengi wamenishauri NIAGIZE nje (JP) inakuwa nafuu kiasi, naweza sevu hata ada ya mtoto! naomba mnifahamishe nitatakiwa kulipia vitu gani na gani kwa kiasi gani kuanzia bandarini mpaka kwa mke wangu? i'll aprishieti eni help, teh teh!
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    pia naskia kuna baadhi ya kodi zimesamehewa kwa waalimu, mke wangu ni mwalimu. tunaweza kuokoa pesa kiasi? jua kali jamani. mwenye habari za ndani jamani
     
  3. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usiniambie.
    Kodi zipi hizo zimesamehewa?
     
Loading...