Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziro (200) >>

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pure Mathematics, Mar 21, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ziro aliulizwa swali: Unafahamu tawi la CRDB bank AZIKIWE?
    Ziro akajibu: "Nafahamu CRDB tawi la AFUFULIWE tu.
     
  2. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    zero .......
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa ni zero kwelikweli
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zero na mwalimu
    mwl>mbna hapa umefutafuta sana?
    Zero>nilisahau kuandika sifuri badala yake nikaandika 'o'
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Zero aliulizwa. Baada ya mwezi Septemba unafwata mwezi gani? Akajibu, simpo! Unafata mwezi Sepchege.
    ..
    Dah, kweli ziro TMK dam'dam
     
  7. M

    M2ru Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zero aliona watu wanacheza mpira uwanjani, akatafakari kichwani akisema hawa watu wajinga yaani wote hawa wanagombania kucheza mpira mmoja?? Basi akawahesabu then akaenda kuleta mipira kulingana na idadi yao akaitupia uwanjani...
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    hahahh, huyo ndo zero.
     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ..
    Ziro aliulizwa na mwalimu wake.
    'Unafahamu Kangaroo ni mnyama mwenye asili ya Australia?'
    ..
    Ziro akajibu: Nafahamu hata Kitengeroo wanapatikana huko Australia..
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyu zero mbona kama mjanja hivi maana kama wali ni rice ugali atasema waziri mkuu
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Zero akiwa baharini anawaza, kama bahari hii yote ingekuwa ni mchuzi ningetumia chapati ngapi kumaliza yote
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zero huyu huyu....kamringia mwenzake aliyepata 7/100 kwenye mtihani wa hisabati kisa yeye kapata 8/100
     
  13. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ziro huyo huyo, kwenye kona alishawi kujitapa kwa kupata F katika hisabati..Eti kisa F alfabeti ya tano ktk Kiswahili...Huku akisema yeye aliyepata F akilalamika, je waliopata Z wafanye nini?
     
  14. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hii ni ya LODI LOFA (1980's) enzi za bingwa wa kuchora katuni kama sikosei alikuwa anaitwa Kaduma (Mwenyezi Mungu amlaze pema peponi) ktk gazeti la SANI. Anyway haijachuja.
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    zero aliambiwa kua ziwa victoria ni ziwa maji baridi..! akakataa na kuwaambia wenzake kua "mbona nimeyashika nimeona yako kawaida tu..?"
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    zero huyohuyo aliulizwa na mwl wa hesabu, hivi umbo la mraba lina nyuzi ngapi?
    akajibu itegemeana ni chapa gani , nike, reebok,adidas,na ni size gani pia.
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mwanzo wa ziro kuwa moja ndio huo
     
Loading...