Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipo za Kumwaga kuanzia "small size"

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jul 27, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wanaohitaji hii, zipo za kumwaga from Small size to XXXXL. Zapatikana katika ofisi za vijana wetu Lumumba na hata mikoani. ukihitaji uje na kitambulisho chako cha Kazi..ni bure hakuna kulipia chochote.


    [​IMG]

    securedownload.gif
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu kwa Ubunifu.
    Vipi zinapatikana wapi na bei gani mkuu? Mi nahitaji nyingi kwa ajili ya familia yangu yote na ndugu wa karibu pia.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu.. zapatikana wapi hizi zinatufaa sana kwenye kampeni zetu sie wafanyakazi kuwahamasisha wenzetu wasijipendekeze kwake maana alitukana hadharani tena LIVE bila chenga kwenye vyombo vyote nchini vya habari.
     
  4. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please, tuambieni zinapatikana wapi haraka.. nina mzuka nazo kishenzi..
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhalisia wa hili???????????????? Mi chichemi!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakutakia kila la heri kuzivaa, hata mimi nitaivaa, lakini uko tayari kumwagwa damu kama mimi?
     
  7. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko tayari kwa yote.. tusipokua wakati kidogo hawa CCM watazidi kutufanya mazuzu..
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu! hii ni biashara nzuri sana..ila utoe hiyo pcha hapo. maana hawa jamaa watakutandika wakutoe meno ya mbele buree!!

    Mi nipo tayari kuivaa!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Presha zitawapanda zigo hilo likiingia mtaani!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kitambulisho cha kazi cha nini wakati ni za bure
     
  11. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni za Bure....kwa maana hiyo hata walala hoi wanaweza tu kuzipata sio...
    Hiyo safi sana, lakini wadau wanaoweza kuchangia chochote nadhani watakua tayari kuchangia hela kwa ajili ya printing.

    Nawakilisha tu..
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ANGALIZO

    usitafute vita ya mawe,,,wakati unaishi kwenye nyumba ya vioo
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo kazi uliyokuwa nayo kama unataa ife jaribu hii kitu

    uhuru wa hivyo bado bongo haupo..............

    lakini kma ujasiri huo unao.........big up!
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu mpeni 1000 bill kwa RA
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ungekamilisha kwa ku-fotoshop kiganja kimaanishe ile 'up urs'
     
  16. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukitoa picha rangi ya fulana inatosha kabisa kufikisha ujumbe na wavaaji watakuwa salama. Kwa kuweka picha kwenye hayo maneno assumption ni kuwa huyo mwenye picha ametamka hivyo, kuna hatari ya mvaaji kuozea lupango mpaka uchaguzi upite.
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Si mtego huu????
     
  18. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Duh! Hii kamba bin nyuzi ya Ngoshwe ni kali. Hiyo jeuri Tz. bado haijafika. Aidha, pendekezo la Abdulhalim utaambiwa haliendani na "maadili yetu ya kitanzania".Sisi ni watu waungwana sana. Hata mods hawatakubali, bila shaka. Yumkini muungwana hivi sasa anajutia kiherehere cha kuwasemea ovyo wekaz pamoja na kwamba tayari chama chao cha kimafia kishakamilisha mkakati wa kutimiza hesabu yao ya kura kama wao waitakavyo.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nitazitafuta baada ya oktoba wakati Slaa ni Rais
     
  20. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I can't wait to have it.. !!! Pls bring it on to the show !!!
     
Loading...